Mfadhaiko | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfadhaiko

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Fulani, Apr 21, 2009.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Umejirudia upya ndani ya bongo. Hawa wanawake wanajifanya kumaindi kudandiwa ndani ya daladala, mbona faraghani wanadandiwa, tena bila nguo? Ingekuwa vipi kama ndio wanawake wangekuwa na mfadhaiko wakawa wanajisugulisha kwa wanaume ndani ya daladala. Wanaume wangemaindi na kuripoti polisi?
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Apr 21, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Hawana visugulio lakini.........
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kwa kutumia makalio
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wangejisugulisha kwenye visugulio mkuu...
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Apr 21, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Mziwanda na Msanii.. you made my day.
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hii ndo JF mkuu. usikonde wala usijibane
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Apr 21, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Lakini kwa mawazo yangu mbona wengi wamekuwa wakijisugulisha indirectly wakuu? Kwani kule kuvaa vimin, nguo za kubana, kutembea huku wakitikisa majaaliwa si ndo kujisugulisha kwenyewe wakuu au nakosea?
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    hapo ni mstari mmoja ktk msambamba ila kwa kuongezea ni kwamba haya madawa wanayotumia siku hizi utachoka. huku mitaani au uswazi kuna vijiduka na maduka ambayo yanauza madawa ya kunenepesha makalio, kuongeza hips,. kuna moja nilipigwa na butwaa pale muuzaji aliponielekeza dawa fulania ambayo ukijipaka unakuwa nyegezi kinoma yaani unakuwa na hamu ya kuingia vitani kwa ari kubwa. kuna dawa nyingi sana. nasema hivyo kwa kuwa nina ushahidi na nimeziona kwa macho. hizi dawa si mitishamba kama tulivyozoea mkuyati bali zinatoka huko majuu zikiwa well packed (export to afrika). Sasa tegemea baada ya miaka michache ijayo vijana wengi watakuwa wamepoteza nguvu zao halisi kwa kutegemea haya madawa ya kingono-ngono.
    hivyo kwa taarifa yenu mnaopenda majaaliwa ya uani fahamuni kwamba makalio mengi muyaonayo bongo ni feki. Pata wowowo halisi kutoka bushi ndo ulilete town.
    kudadadadeki
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Apr 21, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Red: ... kuna chupi spesheli ambazo zimeshonwa kwa masponji maeneo ya makalioni na mahips. Yaani wauziwa mbuzi kwenye gunia.

    Blue; Yalaaaaaaaah so kina dada twawezapenda mjamaa kutokana na nguvu za bandia!! Mkuu hapa kunanifanya niamini habari ya rafiki yangu aliyeolewa na mwanaume ambaye walikuwa wanakaa mbalimbali kwa muda mrefu (kukutana kwao ni mara chache kwa miezi) ila baada ya kuanza kuishi pamoja ndipo rafiki yangu akaanza kulalamika kuwa jamaa 'hawezi' nikawa najiuliza kwani tangu walipoanza kuwa wote hakugundua hilo?

    Green: Mkuu wawezamleta wa bush akajanjaruka akishapata mashostito mjini. The same with kujikoboa rangi.
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    hiyo ya chupi za playfom ni ya kizamani. siku hizi mwanamke anajipaka gelly fulani hivi anaumuka kama kitimoto. mtoto anakuwa kama amekalia hamira vile, wataalam wanaita anajipaka mafuta ya nguruwe.

    Ila najiuliza, kwa nini mwanamke ili ajione anamvuto na kuvutia hulirutubisha KALIO lake?? je anakuwa anajua lina matumizi muruwa ktk upashanaji habari ops upashanaji joto?
    Ila nyingine kuna stories nilipewa na dada mmoja baada ya kunilazimisha saaana kumtendea kinyume akisema kuwa anataka wowowo lake likue na kuwa lain ndo maana ameamua kulitumia kama maingilio.
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,369
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Wakulazimishwa nani?wewe msanii!!! hata kwa tingatiga haunishawishi wewe ni mzee wa kuji express your self hauwezi ngoja ulazimishwe mazee, uliikula hiyo kitu kwa ridhaa yako....LOFL!!!!
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Duh kuna dada nilikuwa naishi nae nyumba moja jamaa ake alimwambia ana penda mewata aka macowberry aka mtindi mkubwa dada si akameza dawa hizo za kuongeza dah mtume! yule dada ana mzigo wa mewata kifuani watoto wa mitaani wanamwita ana kandambili aibu watu wanamcheka sana wanadai badala ya kuongeza makalio yeye anaongeza mewata..
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Apr 21, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Red: Mkuu ukichunguza saaaaan utagundua yote haya yanayofanywa na baadhi ya kina dada mf. kujichubua, kutafuta makalio, kuvaa nguo fupi n.k. ni ninyi kina kaka. Maana wengi wanafanya yale yanayowapendeza ninyi. So wanadada wengi huishi according to men's perspective. Mf. kuna kipindi wanaume wengi walikuwa wanadefine mwanamke mzuri ni yule aliye mweupe so watu wakaanza kuutafuta wa madukani. Ikaja mambo ya vichuguu, wowowo, wesereee e.t.c. so ndo wanayatafuta hivyo.

    Pink: mh kwa wenye uzoefu tujuzeni njia hii inafanya hayo maajabu?. Mbona mashoga (wa kume) hawana hayo makalio makubwa au?
     
  14. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,466
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 0
    Siku hizi kuna wanaume wengi tu nao wanajichubua na siyo mashoga na wala siyo wazaire.Nao wanatafuta weupe wa nini
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Apr 21, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Hao tena WoS sijui watakuwa wanatafuta nini ila ninavyojua ni kuwa mwanaume akijichubua haeleweki vizuri mbele ya jamii na huanza kutizamwa kwa jicho la tatu si kama wanawake
     
  16. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,466
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 0
    MJ1
    Nadhani tumefikia mahali ambapo sisi binadamu hatujui tunataka nini wala tunaelekea wapi..si wanaume , si wanawake! Tuombe Mola atunusuru na gadhabu yake.
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wewe hili suala unadhani ni tatizo au si tatizo?
     
  18. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Red: Kwa hiyo unanithibitishia kwamba penye urembo kuna ujinga ndani yake?? I mean kila mwanamke anayeusaka urembo basi anajipeleka ujingani bila kupenda

    Pink: unajua homons za kike na kiume ziko tofauti hata uumbikaji wake. ukiniletea skeletones full naweza kukuambia ipi ya kike na ipi ya kiume. hivyo basi uumbikaji wa makalio nao hutegemea structure ya mifupa na mshikizo wa misuli. kwa hiyo mwanamume kuota híps na makalio makubwa ni nadra na si common kutokana na maumbile. ila kwa mdada bwana.... haha utakoma mwenyewe. Sema UNATAKA majaribio?
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    ....ah mkuu wewe wasema.....
    hehehe lakinimimi sio masanilo au inFidel
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Apr 21, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa Sisy
    Yaani dunia imegeuka juu chini chini juu yaani ni mauzauza tu.
     
Loading...