Meya wa Ubungo baada ya kutoka selo amesema yupo huru na hana mashitaka yoyote

Evans-Arsenal

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
868
1,000
Akiongea na waandishi wa habari Meya wa Ubungo Mheshimiwa Boniphace Jacob amesema kwamba ameachiwa huru kabisa bila masharti yoyote na kwamba alivyokamatwa ilikuwa ni siasa tu.



Nilikamatwa na polisi baada ya viongozi mbalimbali toka chama cha demokrasia na maendeleo (Chadema) kunitembelea katika ofisi zangu na hili agizo la kuniweka polisi lilitolewa na mkuu wa wilaya ya Ubungo na sijui kosa lilikuwa ni nini hasa. Alisema Meya wa Ubungo Mh Jacob.

"Kama kuna mwanaChadema anayesubiri kufanya siasa kwa huruma ya CCM basi aache siasa, maana itakuwa ni sawa na kumwomba Shekh akuchinjie nguruwe ili usile nyama haramu"

Nukuu ya Meya wa Ubungo
Source: AyoTv
 

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Oct 23, 2013
8,849
2,000
Halafu kuna watu wasio na Akili wanashangalia eti awamu hii tumepata Rais mkombozi wa wananchi wakati hatendi haki namna hii.
 

mahoza

JF-Expert Member
Mar 11, 2012
1,248
2,000
Kupotezeana muda huku. Siku ingine watu watakataakutii hizi amri. Sasa si uwafungulie wewe mashtaka ya kukupotezea muda wako na kuharibu jkna lako.
 

Manbad

JF-Expert Member
Apr 10, 2017
1,190
2,000
Akipewa mamlaka na Magufuli hata akaroga ni kosa la Magufuli? Hzo ni personal characters tusiwe na uelewa mdogo
 

Consultant

JF-Expert Member
Jun 15, 2008
8,711
2,000
Nchi hii bana. Yaani mtu mmoja anaweza akaamua tu ukamatwe. Two or three days later unaachiwa "bila masharti" na eti huna kosa la kupelekwa mahakamani. Seriously? Sijui kwa nini wale snipers wa Kibiti wanashambulia mere villagers badala ya kudeal na mijitu kama hii.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom