Meya wa Manispaa ya Morogoro aingia mitini mkutano waahirishwa!


S

Shembago

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
332
Likes
0
Points
0
S

Shembago

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
332 0 0
Wakuu,

Kumbe hata Bendera za CHADEMA zinatisha na zitaendelea kuwatisha sana Magamba. Jana Meya wa Manispaa ya Morogoro Mr. Nondo alikuwa awe na kikao na wanamtaa wa Visole ndani ya kata yake ya Boma kuanzia saa 9 alasiri lakini cha ajabu mkutano huo haukuwepo kwa kile kinachoelezwa kwamba aliogopa bendera za CHADEMA zilizotapakaa katika mtaa huo!

Ikumbukwe Meya huyu, alishaandika barua kupitai mkurugenzi wake wa manispaa kupiga Bendera za vyama kupepea katika maeneo ya Umma!!! Pia ikumbukwe anahusishwa na Uvunjajiwa wa jiwe la tawi la Kingstone-Visole,ambapo mbali na uvunjwaji wa mara ya kwanza vijana walijichangisha na kujenga upya, lakini cha kushangaza lilivunjwa tena, Sasa Vijana waliokuwa wamemwandalia maswali ya Nguvu nalo hilo aliliogopa!

Huyu ndiye kiongozi wa madiwani wa CCM Morogoro,Taabu kwelikweli!!

Shalom!
 
mwaxxxx

mwaxxxx

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2012
Messages
857
Likes
18
Points
35
mwaxxxx

mwaxxxx

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2012
857 18 35
huyo hana anachokijua zaidi ya PICHU zinazopendwa kuvaliwa na kina dada coz ndio fani yake. Sisi watu wa moro hatufaidiki na huyu meya , yeye ni ajenti wa virusi vya ukimwi
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
8
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 8 0
pure **** from crapist.

Wakuu,

Kumbe hata Bendera za CHADEMA zinatisha na zitaendelea kuwatisha sana Magamba. Jana Meya wa Manispaa ya Morogoro Mr. Nondo alikuwa awe na kikao na wanamtaa wa Visole ndani ya kata yake ya Boma kuanzia saa 9 alasiri lakini cha ajabu mkutano huo haukuwepo kwa kile kinachoelezwa kwamba aliogopa bendera za CHADEMA zilizotapakaa katika mtaa huo!

Ikumbukwe Meya huyu, alishaandika barua kupitai mkurugenzi wake wa manispaa kupiga Bendera za vyama kupepea katika maeneo ya Umma!!! Pia ikumbukwe anahusishwa na Uvunjajiwa wa jiwe la tawi la Kingstone-Visole,ambapo mbali na uvunjwaji wa mara ya kwanza vijana walijichangisha na kujenga upya, lakini cha kushangaza lilivunjwa tena, Sasa Vijana waliokuwa wamemwandalia maswali ya Nguvu nalo hilo aliliogopa!

Huyu ndiye kiongozi wa madiwani wa CCM Morogoro,Taabu kwelikweli!!

Shalom!
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,542