Meya wa Kinondoni Boniface Jacob ameachiwa kwa dhamana muda huu baadaye kushikiliwa kwa amri ya Dc

Francis12

JF-Expert Member
Sep 30, 2016
7,365
2,000
Hatimaye Meya wa Ubungo Jacob, Katibu wa CHADEMA Ubungo Justine, Katibu wa Kata ya Makurumula na makamanda wengine waliokamatwa.

Kwa ya amri ya Mkuu wa Wilaya ya Ubungo wameachiwa huru baada ya saa 48 za kuwekwa ndani bila makosa yoyote.

Chama kitachukua hatua dhidi ya Mkuu wa Wilaya ya Ubungo kwa ukiukaji wa sheria za nchi na matumizi mabaya ya Sheria ya Tawala za Mikoa.
tmp_16305-IMG-20170621-WA0046691373177.jpg
 

Attachments

ndenga

JF-Expert Member
Dec 20, 2010
1,757
2,000
Wabaki naye tu, sisi siasa tumeacha tunaendelea kulinda resilimali zetu. Mpaka December yeyote anayejijua ni fisadi atakuwa ndani...Deep Green, Escrow, IPTL, Stanbic pesa na magunia, EPA etc. Just wait and see the power of JPM..
 

Petro E. Mselewa

Verified Member
Dec 27, 2012
9,389
2,000
Mkuu Francis12, fanya marekebisho kwenye taarifa/habari yako. Mdogo wangu Salum Ally Hapi hausiki na suala hilo. Yeye ni Mkuu wa Wilaya ya Kinondoni. Huyo Meya alikamatwa kwa amri ya Mkuu wa Wilaya ya Ubungo, Ndugu Kisare Makori. Na si Wilaya ya Kinondoni. Ni hayo tu Mkuu.
 

bibinnaa

JF-Expert Member
Jan 17, 2017
1,503
2,000
Nadhani PM alikwisha ongelea kuhusu hii sheria ya kuwaweka watu lupango kwa amri ya DC/RC
 

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Aug 28, 2016
8,696
2,000
Hakuna mwanadamu mwenye chuki atakayeuona ufalme wa Mungu. Nawasikitikia sana hawa wanasiasa uchwara siku ile wakifika kwenye malango ya Mbinguni wakakuta wamefungiwa milango kwa sababu ya chuki zao. Ni vyema wasasiasa wa CCM kabla ya kulala wakatafakari namna bora za kufanya shuguli zao ili watakapomaliza maisha ya hapa Duniani, pasiwe na kikwazo kwenye maisha yanayofuata. Tunasema haya kwa kuwa tunawapenda sana wanasiasa wa CCM na wa vyama vingine na pia tungependa siku ya ufufuko tunyakuliwe wote mawinguni...
 

Francis12

JF-Expert Member
Sep 30, 2016
7,365
2,000
Wabaki naye tu, sisi siasa tumeacha tunaendelea kulinda resilimali zetu. Mpaka December yeyote anayejijua ni fisadi atakuwa ndani...Deep Green, Escrow, IPTL, Stanbic pesa na magunia, EPA etc. Just wait and see the power of JPM..
HOFU, WOGA na CHUKI VIMETANDA: Kwamba kosa la Meya Boniface kukagua miradi ya serikali akiwa na watu wa Chadema + kumkaribisha Sumaye ofisini
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom