Meya wa Jiji la Mwanza, James Bwire ashikiliwa na Polisi kwa amri ya RC John Mongella


Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,245
Likes
30,526
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,245 30,526 280
Meya Mwanza akamatwa asimwage mboga mbele ya Rais Magufuli

By Moses C. N

Meya wa Jiji la Mwanza, James Bwire amekamatwa na jeshi la Polisi, baada ya kubainika kwamba katika salamu zake kwa Rais John Magufuli katika uzinduzi wa kiwanda cha Sayona kilichopo Nyakato Ilemela jijini Mwanza, atatoa siri za ufisadi uliofanyika katika kiwanda hicho.

Wanaotajwa kufanya ufisadi huo ni mkurugenzi wa Jiji hilo, Kiomoni Kibamba na viongozi wengine wa mkoa huo. Pia viwanda vya kampuni hiyo vimekuwa vikituhumiwa kuwanyanyasha wafanyakazi wake wengine wakitimliwa kazi bila kulipwa stahiki zao.

Baada ya kamati ya Ulinzi na usalama mkoa wa Mwanza chini ya John Mongella kubaini kwamba Meya huyo anataka kumwaga ukweli mbele ya rais, inadaiwa aliliagiza jeshi la Polisi kumkamata kiongozi huyo ambaye kwa kipindi kifupi ameonekana akifichua uchafu unaofanyika katika jiji la Mwanza.

COPY AND PASTE...
Jee kuna ukweli wowote hapo? Na kama ni kweli CCM itakuwa salama Mwanza?
===========================================

Meya wa Jiji la Mwanza, James Bwire anashikiliwa na Polisi ikidaiwa ni kutokana na agizo la mkuu wa mkoa huo, John Mongella.

Hata hivyo, Mongella amekana kuamuru kukamatwa kwa kiongozi huyo anayeshikiliwa katika Kituo Kikuu cha Polisi cha Jiji la Mwanza.

Mariam Lima ambaye ni katibu wa mitandao ya taasisi ya Alliance inayomilikiwa na meya Bwire amesema kuwekwa kwake ndani kunatokana na agizo la mkuu wa mkoa.

“Nimepata taarifa za meya kuwekwa mahabusu; mimi sihusiki na ninazifuatilia kujua kinachoendelea,” amesema Mongella leo Jumatatu Oktoba 30,2017.

Taarifa zinasema meya Bwire amekamatwa katika Uwanja wa Ndege Mwanza wakati wa mapokezi ya Rais John Magufuli ambaye ziko ziarani mkoani humo.

Lima amesema, “Tunafanya jitihada za kumwekea dhamana ingawa tunakabiliana na changamoto nyingi.”

Tangu Aprili, Bwire na Mkurugenzi wa Jiji la Mwanza, Kiomoni Kibamba wamekuwa katika mgogoro kila upande ukiutuhumu mwingine kuhujumu shughuli za maendeleo. (Imeandikwa na Jonathan Musa, Ngollo John na Saadam Sadick)


CHANZO: Mwananchi
 
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,173
Likes
4,002
Points
280
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,173 4,002 280
Breaking news

Meya Mwanza akamatwa asimwage mboga mbele ya Rais Magufuli

By Moses C. N

Meya wa Jiji la Mwanza, James Bwire amekamatwa na jeshi la Polisi, baada ya kubainika kwamba katika salamu zake kwa Rais John Magufuli katika uzinduzi wa kiwanda cha Sayona kilichopo Nyakato Ilemela jijini Mwanza, atatoa siri za ufisadi uliofanyika katika kiwanda hicho.

Wanaotajwa kufanya ufisadi huo ni mkurugenzi wa Jiji hilo, Kiomoni Kibamba na viongozi wengine wa mkoa huo. Pia viwanda vya kampuni hiyo vimekuwa vikituhumiwa kuwanyanyasha wafanyakazi wake wengine wakitimliwa kazi bila kulipwa stahiki zao.

Baada ya kamati ya Ulinzi na usalama mkoa wa Mwanza chini ya John Mongella kubaini kwamba Meya huyo anataka kumwaga ukweli mbele ya rais, inadaiwa aliliagiza jeshi la Polisi kumkamata kiongozi huyo ambaye kwa kipindi kifupi ameonekana akifichua uchafu unaofanyika katika jiji la Mwanza.

COPY AND PASTE...
Jee kuna ukweli wowote hapo? Na kama ni kweli CCM itakuwa salama Mwanza?
Siasa inahusika vipi katika ukweli hapo... Na hayo ndiyo matatizo ya Kiafrika.

Yeye ni Meya wa Jiji unasubiri Rais ukashitaki. Wewe Meya ndiyo Mwenyekiti wa Council wa Jiji na una kamati zinakagua miradi yote ndani ya Jiji na kutoa ripoti.
 
Mzee wa Masauti

Mzee wa Masauti

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
2,086
Likes
2,092
Points
280
Mzee wa Masauti

Mzee wa Masauti

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
2,086 2,092 280
Breaking news

Meya Mwanza akamatwa asimwage mboga mbele ya Rais Magufuli

By Moses C. N

Meya wa Jiji la Mwanza, James Bwire amekamatwa na jeshi la Polisi, baada ya kubainika kwamba katika salamu zake kwa Rais John Magufuli katika uzinduzi wa kiwanda cha Sayona kilichopo Nyakato Ilemela jijini Mwanza, atatoa siri za ufisadi uliofanyika katika kiwanda hicho.

Wanaotajwa kufanya ufisadi huo ni mkurugenzi wa Jiji hilo, Kiomoni Kibamba na viongozi wengine wa mkoa huo. Pia viwanda vya kampuni hiyo vimekuwa vikituhumiwa kuwanyanyasha wafanyakazi wake wengine wakitimliwa kazi bila kulipwa stahiki zao.

Baada ya kamati ya Ulinzi na usalama mkoa wa Mwanza chini ya John Mongella kubaini kwamba Meya huyo anataka kumwaga ukweli mbele ya rais, inadaiwa aliliagiza jeshi la Polisi kumkamata kiongozi huyo ambaye kwa kipindi kifupi ameonekana akifichua uchafu unaofanyika katika jiji la Mwanza.

COPY AND PASTE...
Jee kuna ukweli wowote hapo? Na kama ni kweli CCM itakuwa salama Mwanza?
Na bado! maCCM mtakaangana mpaka mkome
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,245
Likes
30,526
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,245 30,526 280
Siasa inahusika vipi katika ukweli hapo... Na hayo ndiyo matatizo ya Kiafrika.

Yeye ni Meya wa Jiji unasubiri Rais ukashitaki. Wewe Meya ndiyo Mwenyekiti wa Council wa Jiji na una kamati zinakagua miradi yote ndani ya Jiji na kutoa ripoti.
Kwa vile hujui historia ya mgogoro wa jiji ndio maana unaandika hivyo
 
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
7,965
Likes
5,795
Points
280
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
7,965 5,795 280
huyu mayor si ni ccm mwenzao au ni mpinzani, manake tumezoea kusikia wapinzani wakidakwa
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,199
Likes
47,981
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,199 47,981 280
Hawawezi kumwacha kwa sababu wanajua hapendi ufisadi, tofauti na unavyofikiri. Alafu wewe ndio ulini ban baada ya kukuita nyumbu.
Nani hapendi ufisadi? Sina mda wa kumpiga mtu ban.
 
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2015
Messages
3,421
Likes
2,269
Points
280
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2015
3,421 2,269 280
Hawawezi kumwacha kwa sababu wanajua hapendi ufisadi, tofauti na unavyofikiri. Alafu wewe ndio ulini ban baada ya kukuita nyumbu.
Angalia ataku Ban tena, maana umemuita tena.
 

Forum statistics

Threads 1,235,910
Members 474,863
Posts 29,240,300