Meya wa Jiji la Dar: Kupanda kwa tozo za maegesho si dhambi


Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,943
Likes
6,697
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,943 6,697 280
Habari zenu wakuu,

Meya mwenye ushawishi mkubwa, Mstahiki Isaya Charles Mwita(CHADEMA) akihojiwa katika kipindi cha Joto la Asubuhi juu ya sintofahamu ya kuongezeka kwa tozo za maegesho katika viunga vya jiji la Dar amesema kuwa,

"Kupandisha shilingi 200 hadi kufikia shilingi 500 kwenye maegesho ya magari sio dhambi, tunataka kuijenga Dar es Salaam ambayo vyanzo vyake vikuu vya mapato ni sisi wana Dar es Salaam".
 
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
2,629
Likes
3,714
Points
280
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
2,629 3,714 280
Anajiahidi kuendana na kasi akaze tu maana hakuna namna
 
Kifaurongo

Kifaurongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2010
Messages
3,048
Likes
1,081
Points
280
Kifaurongo

Kifaurongo

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2010
3,048 1,081 280
Makonda kwa hili la maegesho ingilia kati, shs 500 kwa saa ni kumkomoa mfanyakazi hiyo ni katibu na 5000 kwa Siku.. Kama lengo ni kupunguza magari mjini, Huyu Mkenya atafanya gazi gani?
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,458
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,458 280
Ni dhambi.....toka 300 hadi 500
Too much

Anyway

Ukiwa na kijigari nchi hii ni majanga kila mahali
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,362
Likes
2,644
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,362 2,644 280
Huwezi, acha gari nyumbani panda daladala au mwendokasi
 
The Transporter

The Transporter

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
2,194
Likes
2,678
Points
280
The Transporter

The Transporter

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
2,194 2,678 280
Halafu kuna sehemu Kama sea clieff hao wa tiketi wanakaa mpk SAA nne usiku na hawana jumapili wala jumamosi
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,685
Likes
7,893
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,685 7,893 280
Makonda kwa hili la maegesho ingilia kati, shs 500 kwa saa ni kumkomoa mfanyakazi hiyo ni katibu na 5000 kwa Siku.. Kama lengo ni kupunguza magari mjini, Huyu Mkenya atafanya gazi gani?
Makonda aingilie kati kivipi sasa
 
C

chipa GM

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2012
Messages
1,647
Likes
2,255
Points
280
C

chipa GM

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2012
1,647 2,255 280
Makonda njo ufute hii.. Kumbe meya naye kajanja tu
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,439
Likes
18,795
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,439 18,795 280
Gari ni starehe ndio watu tunaotakiwa kulipa kodi........

Sio kuumiza mama ntilie na machinga kila siku.........

Kama kodi inatumika vizuri tatizo liko wapi.......

Tusubiri mapato na matumizi kwenye CAG auditing kama zitakuwa zimetumika vibaya tutamburuza mahakamani meya........

Watanzania tunapenda kulia lia kila jambo.....
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,175
Likes
6,629
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,175 6,629 280
Nilimsikia jana akieleza juu ya 'Wakenya' waliopewa tenda, kwamba waliokuwepo walikuwa wanalipa kama 200m na hawa waeahidi 4billion!
Sijaelewa hii ni kipindi gani na kama ni kweli basi tutaumia lakini mwishoni huenda tukaona kitu. Maana kwa ratio hiyo wangesema ikipanfa hadi 500/- basi kampuni itoe million 600 labda kwa ongezeko hilo!
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
4,877
Likes
2,253
Points
280
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
4,877 2,253 280
tulisema wapinzani wakipewa nafasi tutapata unafuu kumbe afadhali waliopita, kodi za majengo wamepandisha ili mradi ni balaa tupu
 
Gut

Gut

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2016
Messages
2,823
Likes
3,299
Points
280
Gut

Gut

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2016
2,823 3,299 280
Mbona ushuru mdogo hivyo ukilunganisha na ukuaji wa uchumi wetu.
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
15,730
Likes
13,793
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
15,730 13,793 280
Hizo Kodi za maegesho.zimefanya nini cha maendeleo?ni sawa na ubungo wamepandisha mpaka 300.mule ndani cha maana hakunaaa.
 
Kamjingijingi

Kamjingijingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2009
Messages
811
Likes
57
Points
45
Kamjingijingi

Kamjingijingi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2009
811 57 45
mungu tunusuru na huyu meya maegesho ni jambo lakutazamwa sana mpaka hospitali unatozwa jamani tutaenda wapi?
 
C

cumins

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2013
Messages
980
Likes
418
Points
80
C

cumins

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2013
980 418 80
Habari zenu wakuu,

Meya mwenye ushawishi mkubwa, Mstahiki Isaya Charles Mwita(CHADEMA) akihojiwa katika kipindi cha Joto la Asubuhi juu ya sintofahamu ya kuongezeka kwa tozo za maegesho katika viunga vya jiji la Dar amesema kuwa,

"Kupandisha shilingi 200 hadi kufikia shilingi 500 kwenye maegesho ya magari sio dhambi, tunataka kuijenga Dar es Salaam ambayo vyanzo vyake vikuu vya mapato ni sisi wana Dar es Salaam".
Huyu ni mkombozi Wa wanyonge kipenzi cha wote
 
J

jabulani

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2015
Messages
3,591
Likes
5,506
Points
280
J

jabulani

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2015
3,591 5,506 280
Safi sana meya, foleni zitapungua mjini.
 
kiumbe kipya

kiumbe kipya

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2016
Messages
2,824
Likes
1,236
Points
280
Age
38
kiumbe kipya

kiumbe kipya

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2016
2,824 1,236 280
ukawa mnamponda tena meya wenu, angekuwa ni ccm ungesikia povu linavyowatoka
 

Forum statistics

Threads 1,274,856
Members 490,833
Posts 30,526,099