Meya wa Dar: Je mna habari kuwa....


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
110
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 110 0
Kuwa kuna mgawanyiko mkubwa kati ya madiwani wenye asili ya mji huu na wasio na asili na mji huu kiasi cha kwamba shutma mbali mbali zinatuptwa kuanzia za rushwa mpaka hizo za toka kwa wenye asili na mji huu wamesema hawawezi kuwa na Meya ambaye hajatahiriwa (Govi), Mjaluo na tatu hajui kitu kuhusu huu mji.

Kwa sababu nishaambiwa niache kuongea kwa riddles asiyetakiwa nibwana Masaburi ambaye so far amekuwa akimwaga fedha luluki kiasi cha kwamba akina Saggaf na Tarimba (pamoja na mijihela ya nesho lotery) hawajui cha kumfanya. Kwani keshatoa tenda za car clumping hapa Dar kwa hao aliowaachia milioni 5 na pia kawaahidi tenda ya kukusanya mapato Ferry atawapa iwapo watampa support (just when you thought we've seen enough of money based campaign wakati wa uchaguzi mkuu).

As we speak Masaburi inasemekana kesha spend zaidi ya milioni 600 na mwenyewe anasema anataka oanekane kama vile Meya Bloomberg wa New York!!!

Anyway habari ndio hiyo na najua dogo wa Ilala ni memba humu hivyo najua habari hii itamfikia tuu Masaburi usiku huu na kama ana bisha aje kukanusha
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,284
Likes
158
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,284 158 160
majungu tu milion 600
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Madai ya RUSHWA ni ya msingi endapo kuna ukweli wowote lakini hili la 'Mtoto wa Jijini Dar es Salaam' ni madai yanayokiuka misingi ya utawala wa sheria. Mtanzania yeyote anaweza akaishi popote nchini na hata kuomba nafasi za uongozi akapewa.

Ni kweli Jiji la Dar es Salaam linaongoza kwa makusanyo ya mapato kwa serikali yetu nchini LAKINI mali za biashara karibu zote zinatokea MOKOANI huko hivyo mtu wa Mkoani kuja kuongoza Jijini ni sawa kabisa. Hakuna shida kwani tutakuwa tumefuata mkondo wa mali zetu za shamba zinanokwenda siku zote katika kila mwaka.

Kwa upande wa kiongozi wa ngazi ya UDIWANI kudai kuwa eti mwenzie HAJATAIRIWA ni vema naye akaulizwa swali la KIPUUZI (kumradhi) kwamba huko Tume ya Jiji madiwani wanakwenda KUFANYA NGONO ndio akaanze kuchungulia chupi za watu kama wametairiwa ai laa???
 
N

Njaare

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
1,080
Likes
5
Points
135
N

Njaare

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
1,080 5 135
Madai ya RUSHWA ni ya msingi endapo kuna ukweli wowote lakini hili la 'Mtoto wa Jijini Dar es Salaam' ni madai yanayokiuka misingi ya utawala wa sheria. Mtanzania yeyote anaweza akaishi popote nchini na hata kuomba nafasi za uongozi akapewa.

Ni kweli Jiji la Dar es Salaam linaongoza kwa makusanyo ya mapato kwa serikali yetu nchini LAKINI mali za biashara karibu zote zinatokea MOKOANI huko hivyo mtu wa Mkoani kuja kuongoza Jijini ni sawa kabisa. Hakuna shida kwani tutakuwa tumefuata mkondo wa mali zetu za shamba zinanokwenda siku zote katika kila mwaka.

Kwa upande wa kiongozi wa ngazi ya UDIWANI kudai kuwa eti mwenzie HAJATAIRIWA ni vema naye akaulizwa swali la KIPUUZI (kumradhi) kwamba huko Tume ya Jiji madiwani wanakwenda KUFANYA NGONO ndio akaanze kuchungulia chupi za watu kama wametairiwa ai laa???
Umemstahi. Ungemuuliza alilionaje govi? Wapi?
 
mfereji maringo

mfereji maringo

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
1,003
Likes
30
Points
135
mfereji maringo

mfereji maringo

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
1,003 30 135
kwani mh. masabuli aliwahi kuwa shemejio? au umelionaje hilo **** lake? acha majungu wewe? ondoa siasa zako za maji taka hapa.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
5,901
Likes
452
Points
180
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
5,901 452 180
halafu huyu masabuli ni jaluo vile!
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Saggaf uliemtaja si wa Dar Es Salaam: Dodoma
Tarimba pia si wa Dar Es Salaam: Tanga
 
911

911

Platinum Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
787
Likes
265
Points
80
911

911

Platinum Member
Joined Aug 22, 2008
787 265 80
Katika nyakati kama hizi namkumbuka sana Game Theory.LMAO!
 
N

Ntambaswala

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2008
Messages
255
Likes
7
Points
35
N

Ntambaswala

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2008
255 7 35
Huyo masaburi sio muislamu bwana...........................
 

Forum statistics

Threads 1,214,891
Members 462,920
Posts 28,527,488