Meya wa Bukoba si raia wa Tanzania


Scolari Ndenga

Scolari Ndenga

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2008
Messages
273
Likes
3
Points
0
Scolari Ndenga

Scolari Ndenga

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2008
273 3 0
Katika hali ya kushangaza na isiyotarajiwa, MEYA wa Manispaa ya Bukoba mkoani Kagera si mtanzania.

Hili limewekwa wazi na aliyekuwa waziri wa mambo ya ndani ambaye kwa sasa ni waziri wa mali asili na Utalii na mbunge wa Bukoba Mjini, Bwana Hamisi Kagasheki kwenye uwanja wa mashujaa siku ya Jumamosi tarehe 24/11/2012.

Waziri Kagasheki aliweka bayana kuwa akiwa waziri anayehusika na uhamiaji alimnyima uraia na hatai ya kusafiria na hata watoto wake walipoomba hati za kusafiria na japo hawastahili kupewa kwa kuwa wao nao si raia kwa kuwa baba yao si raia aliamua kuziweka sheria pembeni na kuwapa hati hizo.

Inadaiwa kuwa Meya huyu ni raia wa Uganda aliyetoroka nchini kwake akiwa na umri wa mika sita na ukulia Tanzania na kwa muda wote huo hakuwahi kuomba uraia ambapo alikuja kufanya hivyo alipotafuta madaraka ya udiwani.

Kutofautiana kwa Meya wa Bukoba na Mbunge wa Jimbo hilo kunatokana na ukweli kuwa meya huyu anadaiwa kuuweka ubunge wa Kagasheki matatani kwa yeye kuutaka pia huku kagasheki akilewa madaraka anadai hakuna jambo lolote linaloewa kupitishwa na madiwani wa halmashauri bila yeye kukubali. Kagasheki anajisahau kuwa yeye kama mbunge ni diwani pia na hivyo kama kolamu ya vikao vya halmashauri imetimia, maamuzi ynaweza kupitishwa bila yeye kuwepo.

Kutofautiana huku ndio kulipelekea Waziri Hamisi kuanika ukweli kuwa yeye nafahamu fika kuwa meya huyu si raia wa Tanzaia.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
3,993
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 3,993 280
Scolari Wote wapuuzi!
 
Last edited by a moderator:
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,355
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,355 280
Kumbe CCM haifanyagi screening ya wawakilishi wake?
Ilikuwaje mhamiaji haramu akapata post hiyo kubwa?
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
8,426
Likes
2,701
Points
280
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
8,426 2,701 280
Inakuawaje CCM ni chama cha ma-genius halafu wanashindwa kilijua hilo? Labda bwana William Malecela atatujuza
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Hilo sipingi hata alikuja kugombea huku kwetu KYERWA mwaka 2005 akawa anazunguka na masufuria ya pilau watu wakamuita bwana misosi(kura za maoni ccm) baadaye ikasemekana kuwa ni MHIMA(Mnyarwanda: wengine wanasema ) na cheo cha udaktari alijipa maana alifukuzwa akiwa form two.
 
S

sdkifaa

Member
Joined
Oct 14, 2009
Messages
7
Likes
0
Points
0
S

sdkifaa

Member
Joined Oct 14, 2009
7 0 0
Kagasheki alikua wapi siku zote kumuanika Diwali/MEYA. Adi alipokua tishio kimaslai.. Waache danganya toto tushawazoea hata bashe nae walisemaga sio raia!...
 
R

Ruppy karenston

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
412
Likes
0
Points
0
R

Ruppy karenston

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
412 0 0
Hata haishangazi.Kwa serikali ya ccm hilo ni jambo dogo kabisa.
 
G

gagonza

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
309
Likes
55
Points
45
G

gagonza

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
309 55 45
muda wote alikuwa wapi kusema mpaka aje kusema leo akiwa amesha hama wizara.
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
8,426
Likes
2,701
Points
280
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
8,426 2,701 280
Tumekwisha!
 
M

Morinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
2,588
Likes
590
Points
280
M

Morinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
2,588 590 280
Kagasheki alikua wapi siku zote kumuanika Diwali/MEYA. Adi alipokua tishio kimaslai.. Waache danganya toto tushawazoea hata bashe nae walisemaga sio raia!...
Mwaka 2001 nakumbuka huyu bwana pamoja na mtu mmoja aliyeitwa Kabendera Shinani(mwandishi wa Bbc) waliambiwa warundi makwao, Kabendera alipewa tuhuma za mauaji ya halaiki nchini Rwanda hakua na jinsi akaamua kujiua kwa kujirusha majini.
 
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
5,875
Likes
484
Points
180
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
5,875 484 180
.Waziri Kagasheki aliweka bayana kuwa akiwa waziri anayehusika na uhamiaji alimnyima uraia na hatai ya kusafiria na hata watoto wake walipoomba hati za kusafiria na japo hawastahili kupewa kwa kuwa wao nao si raia kwa kuwa baba yao si raia aliamua kuziweka sheria pembeni na kuwapa hati hizo..
Sitaki kuamini kabisa kwamba maneno haya ameyasema Mheshimiwa Waziri Kagasheki! Kwamba akiwa Naibu waziri wa mambo ya ndani aliamua kuweka Sheria pembeni na kumpatia DR. Anthony Amani hati ya Kusafiria ya Tanzania wakati akijua fika kwamba SIO RAIA wa Tanzania!!!

Mambo haya yanawezakana Tanzania tu. Zingekuwa nchi za wenzetu MAKINI Mh. Kagasheki anapaswa KUJIUZULU in the first place, kwa kuvunja sheria za nchi tena makusudi huku akijua. Hii ni kashifa kubwa sio kwa Dr. Amani bali kwa Waziri Kagasheki.

Nchii hii kweli hakuna utawala wa SHERIA, kila mtu anafanya apendavyo.
 
Grand Master Dulla

Grand Master Dulla

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2012
Messages
383
Likes
23
Points
35
Grand Master Dulla

Grand Master Dulla

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2012
383 23 35
akamatwe basi??
 
P

PYU

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2012
Messages
201
Likes
1
Points
35
P

PYU

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2012
201 1 35
kama hangekuwa upande wa hk kumbe angekuwa raia mzuri,tanzania bwana ukubwa ni fimbo,safari tunayo kuifikia ukombozi wa kweli
 
F

FJM

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
8,088
Likes
93
Points
145
F

FJM

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
8,088 93 145
Waziri Kagasheki aliweka bayana kuwa akiwa waziri anayehusika na uhamiaji alimnyima uraia na hatai ya kusafiria na hata watoto wake walipoomba hati za kusafiria na japo hawastahili kupewa kwa kuwa wao nao si raia kwa kuwa baba yao si raia aliamua kuziweka sheria pembeni na kuwapa hati hizo.

.
Kama anayosema Kagesheki ni ya kweli, basi, yeye Kagesheki anatakiwa ajiuzulu mara moja! Anatangaza kwa watanzania wote kwamba amekuwa akipindisha sheria za nchi kwa sababu binafsi, na kama si kutofutiana na huyo Meya mambo yangebakia chini ya carpet! Sasa tunaanza kupata mwanga kwanini wahamiaji haramu hawaishi nchini? Kumbe wanapata support toka kwa viongozi!
 
Mdutch

Mdutch

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
214
Likes
0
Points
0
Mdutch

Mdutch

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2011
214 0 0
kama hangekuwa upande wa hk kumbe angekuwa raia mzuri,tanzania bwana ukubwa ni fimbo,safari tunayo kuifikia ukombozi wa kweli
Kinachoonekana hapa ni kwamba kuna mahali wametofautiana kwenye percentage na bwana meya (MGANDA) akamzidi bwana Hamisi na Hamisi akaamua kumtundika msalabani kwa kufichua swala hili ambalo kwa namna moja linakula kwa Hamisi kwa kupindisha sheria kama waziri na bwana meya kuongoza manispaa huku akiwa si raia
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,069
Likes
9,292
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,069 9,292 280
namsubili diwani naye afunguke ndo tutajua ukweli ni upi. hata bashe walisema sio raia lakini baadae ikaja gundulika ni raia. mawaziri walio pitia mambo ya ndani huwa wana ubabe sana. Nakumbuka masha alivyo mfanyia wenje nakosa amani kabisa na siwaamin watu wote walio pitia mambo ya ndani. mia
 

Forum statistics

Threads 1,214,150
Members 462,521
Posts 28,502,975