Meya Ilala Jerry Slaa Umefanya nini toka uwepo madarakani?

andreakalima

JF-Expert Member
Jun 2, 2012
4,064
2,000
Najiuliza huyu meya toka aingie madarakani amefanya nn cha maana toka aingie madarakani? maana nikipita mitaa ya ilala, kariakoo & posta sioni jipya barabara zimezid kuwa za ovyo, hakuna huduma ya vyoo vya umma &maghorofa yanajengwa bila utaratibu (hakuna parking) so inazidisha msongamano mjini. hivi huoni aibu Mstahiki Meya?
 

masai dada

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
14,048
2,000
kama ulikuwa katika akili yangu mkuu

ANGALIA K.KOO
 

Attachments

  • 1401025133199.jpg
    File size
    79.5 KB
    Views
    283
  • 1401025153604.jpg
    File size
    80.8 KB
    Views
    259

Jonatus

JF-Expert Member
Dec 16, 2013
1,388
1,500
Kamnunulia Millard Ayo I phone 5s kama zawadi ya mtangazaji anaemvutia katika field ya utangazaji
 

NAPITA

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
5,076
2,000
Muacheni bado anastress za kuachana na mke wake BI....... ndo habari ya mjini na sa hv kijana mdogo anakula mzigo we unaacha wengine wanashikilia ha!ha!Meya heshima kwako.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
77,586
2,000
Najiuliza huyu meya toka aingie madarakani amefanya nn cha maana toka aingie madarakani? maana nikipita mitaa ya ilala, kariakoo & posta sioni jipya barabara zimezid kuwa za ovyo, hakuna huduma ya vyoo vya umma &maghorofa yanajengwa bila utaratibu (hakuna parking) so inazidisha msongamano mjini. hivi huoni aibu Mstahiki Meya?

umeona hilo tu , YALE MASANAMU YASIYO NA JINA ALIYOYACHOMEKA KWENYE ROUND ABOUT MJINI HUJAYAONA ?
 

MstahikiMeya

JF-Expert Member
Jan 8, 2014
1,654
0
Muacheni bado anastress za kuachana na mke wake BI....... ndo habari ya mjini na sa hv kijana mdogo anakula mzigo we unaacha wengine wanashikilia ha!ha!Meya heshima kwako.

Nani kakuambiwa nimeachwa?

mpuuzi mmoja ww..usilo lijua nisawa na usku mnene
 

MstahikiMeya

JF-Expert Member
Jan 8, 2014
1,654
0
VIJANA NANI KAWAPA MAMLAKA YAKUNIJADILI HAPA NA KUNIKASHIFU

NTAIFUNGA HII JF HALAFU NIONE MTAANDIKA UPUUZI WENU WAPI...

BWANA MUSHI ONDOA HUU UZI UNANIDHALILISHA

MstahikiMeya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom