Meya Bukoba Anatory Aman amkunja shati Mwandishi wa Habari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meya Bukoba Anatory Aman amkunja shati Mwandishi wa Habari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mathias Byabato, May 29, 2012.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Anadaiwa kumkunja shati mwandishi wa habari wa gazeti la mtanzania Audax mutiganzi kwa madai kuwa amekuwa akianadika habari za kudhalilisha manispaa ya bukoba.kuna issue ya kuboboa soko kuu ambapo kampuni iliyopewa tenda y akulijnga inadaiwa haina sifa,sasa mwandishi huyo amekuwa akifuatilia isuue hiyo hivyo alipomfuata ofisini kwake kumuhoji,alimkwinda na kumsukuma nje.mwandishi huyo amefunfua kesi polisi na kupewa RB
     
  2. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 888
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ukiona mtu anatumia nguvu kwenye kukabili hoja ujue huyo ni mufilisi na jiizi kabisa
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,018
    Likes Received: 3,612
    Trophy Points: 280
    Utovu wa nidhamu kiongozi mzima behaving like a hooligan!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Meya wa bukoba ni wa chama gani?
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Be positive....changia mada bila kujali ni wa chama gani.
     
  6. M

    Mbogo Junior Senior Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni wa CCM
     
  7. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ndo haohao viongozi wa CCM walioufanya mkoa wa Kagera wenye wasomi wengi uendelee kuonekana kama takataka.
     
  8. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    alimkopesha nn?
     
Loading...