meya arusha akanusha kua hawezi jiulzulu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

meya arusha akanusha kua hawezi jiulzulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nzom, Jan 9, 2011.

  1. n

    nzom Senior Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    haya kama kuna jinamizi linakuja ni hilo kwani meya lyimo hatki kujiuzulu mbona naibu wake kajiuzulu na hakuna matata na mbona diwani wa c.cm alikuja kwenye mkutano wa cdm na alipokewa kwa nini chitanda anakua na roho ngumu kwa namna moja nakuombeni sana mumshauri kwani hata kuongoza kwake itakua ngumu sana:disapointed:
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mkuu kiswahili unakifahamu vizuri?title haiendani na ulichoandika.
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,750
    Likes Received: 1,777
    Trophy Points: 280
    huyu atakuwa sio Mbongo, labda ni mtani wetu wa jadi au inawezekana m-Maasai huyu! unaweza andika kilugha humu watu watafsiri...
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,968
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Knockout
     
  5. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,367
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo kasema atajiuzulu ?
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,497
    Likes Received: 3,370
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Sasa mbona na wewe jomba ni walewale tu?
     
  8. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sema meya arusha kagoma kujiuzulu!!! Pamoja na kugoma kwake-atajiuzulu kwa lazima kwa ngumu ya umma! Peoples!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...