Meneja wa redio ya Kagasheki ni balaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meneja wa redio ya Kagasheki ni balaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mutabora, Jun 2, 2011.

  1. M

    Mutabora Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    anaitwa Emmanuel Mbaule,kwa mwaka mmoja amefanikisha mkakati wa kuwatimua wafanyakazi tisa kwenye redio Kasibante inayomilikiwa na Waziri Khamis Kagasheki.Cv yake inasomeka eti alikuwa kiongozi mzuri hapo Redio Mlimani ya Dar es salaam.Kutimua wafanyakazi hovyo ni sifa au udhaifu ktk uongozi?
     
  2. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,556
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    inategemeana pia na sifa za hao waliotimuliwa. Kila siku hapa JK watu wanamshangaa kwa kutomtimua Ngeleja,this is because anaonekana si mchapa kazi. kwahiyo yeye kama meneja kama aliona wanaleta uzembe alikuwa hana budi kwani redio ina goals zake kama anaona kakuajili kakupatia tageti zako nawe umelala afanyeje mkuu? Huyo anafaa sana kwenye hizi wizara za serikali yetu.
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Aisee, bora umeleta hii habari jamvini:
    Huyu dogo Mbaule hata mie nimeshindwa kuelewa ufahamu wake ktk maswala ya ADMINISTRATION amekua akiendesha ofisi kinyume na taratibu na misingi ya utumishi.

    Bahati nzuri anaofanya nao kazi ni wastaarabu kinyume na hivyo balozi Kagasheki angekuwa nasuluhisha kesi kila kukicha, Redio kwa sasa imechukiwa na Watu kwasababu ya uongozi wake mbovu. Kuna haja ya kumvua cheo cha Umeneja hakimfai kabisa, Mbaule kuendelea kuwa Meneja ni kudhalilisha professional za watu.

    Kama hataki kubadilika, atabadilishwa na umma muda si mrefu.
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,759
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Hivi hii radio inasikika mpaka wapi? Maruku inafika au Katoma au Mugeza?
     
  5. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Katika kumwachisha kazi mfanyakazi kuna taratibu zake kisheria: hakuna cha kutimuatimua kama anavyofanya huyu dogo, anachofanya ni aibu na endapo anaowatimua wakijua wanavyotendewa ndivyo sivyo patachimbika.

    Ushauri kwa waliotimuliwa:
    Ebu nendeni muonane na Maafisa Kazi, wanapatika ktk Ofisi za Idara ya Kazi-Ofisi za Wizara ya Kazi na Ajira, kwa Bukoba ziko Kashai Road, kupita Soko kuu, karibu na Uwanja wa ndege, nyuma ya Shule ya msingi Bilele:

    Ushauri mtakao pewa ufanyie kazi.
     
  6. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Mods napendekeza lianzishwe jukwaa la 'MKOA KWA MKOA' ili watu wajadili vizuri masuala ya majimboni kwao.
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,713
    Likes Received: 1,593
    Trophy Points: 280
    hiyo redio kazi yake kumsifia kagasheki,hata jina lenyewe 'kasibante' limekaa kimajungu. Kwa hiyo lazima matokeo yawe kama hivo,ingawa tunamshukuru kwa kuleta radio station wakwanza,na hiko fit kwenye burudani.
     
  8. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,008
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kasibante maanake nini:Ni kitu ambacho kinaweze kumfunga ng'ombe(Kitanzani)
     
  9. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    inasikika Kigali?
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,713
    Likes Received: 1,593
    Trophy Points: 280
    sasa unajua icho cha kufunga kinamfunga nani,pia ng'ombe inayofungwa unaisi ni ipi.ilo jina lina maana kubwa sana ni jungu.
     
  11. B

    Biro JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 327
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    tunaweza kuisikia hiyo redio online? tupeni link maana wengine hatupo huko bukoba au ni redio ya kikabila?
     
  12. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ili iweje weye inakusumbua nini kama hauna cha kuandika naona ukae tu kimya maana inaonekana hutaki watu waandike na wengine wasome

    Unashauri kwingine ili aandike mikoa yake tofauti au?
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,747
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280
    Mkuu nyekundu maana yake nini? Kweli inabidi ianzishwe thread ya mkoa kwa mkoa kama alivyopendekeza Kakalende manake wakati mwingine watu wanataka tujadili mambo ya kijijini kwao badala ya mambo ya Taifa.
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,747
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280
    Mkuu hivi anaowashauri kwamba waende kwa maafisa kazi wako humu JF? Vinginevyo ushautri wake umemwagika chini
     
Loading...