Meneja wa Kipa wa Yanga SC Metacha Mnata Mchambuzi Jemedari Said Unafiki Kwake mwiko japo ni mwana Yanga SC lia lia

Mightier

JF-Expert Member
Apr 2, 2015
5,570
2,000
jemedarisaid ....imetimia misimu 4 kamili Yanga SC haina kikombe chochote cha maana.....

Nami Krav Maga nasema wasipoangalia wanaweza hata Kukosa tena Vikombe vyote kwa miaka 15 ijayo.
 

kyata

JF-Expert Member
Jun 20, 2015
1,737
2,000
jemedarisaid ....imetimia misimu 4 kamili Yanga SC haina kikombe chochote cha maana.....

Nami Krav Maga nasema wasipoangalia wanaweza hata Kukosa tena Vikombe vyote kwa miaka 15 ijayo.
Hata Simba
jemedarisaid ....imetimia misimu 4 kamili Yanga SC haina kikombe chochote cha maana.....

Nami Krav Maga nasema wasipoangalia wanaweza hata Kukosa tena Vikombe vyote kwa miaka 15 ijayo.
Hata Simba kumbuka ilipita zaidi ya miaka minne bila kikombe chochote, hivyo Julia kupokezana
 

kenge 10

JF-Expert Member
Jul 2, 2014
1,155
2,000
Hata Simba

Hata Simba kumbuka ilipita zaidi ya miaka minne bila kikombe chochote, hivyo Julia kupokezana
Tulikosa ligi kuu miaka 4 but wa nne tulibeba FA. So ni miaka minne bila ligi kuu but mitatu bila kombe la maana.
Hatufanani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom