Men and Sex, A man looses food values of nutrients equivalent to his monthly nutrient build up

kamwamu

JF-Expert Member
May 18, 2014
3,691
2,000
Wewe ni binadamu wa ajabu sana, mimi sijajigamba kwamba najua kiingereza sana, mimi nilikuwa najibu mada iliyokuwa imeandikwa kwa kiingereza, sasa wewe ulitaka nijibu au nichangie mada hiyo kwa Kihaya au kiha au kiswahili??-- mbona huyo aliyeandika hiyo mada kwa kiingereza hujamsema??-- you are a hopeless guy!!.

Wewe ndiye ulianza kunitusi mimi kukujibu unaona uchungu??!! au ndiyo mkuki kwa nguruwe??!!

Nadhani Moderators ni waadilifu, kama itabidi wanipige ban inabidi waanzie kwako.

Usipotoa msamaha basi na iwe hivyo because you are made out of fire that is a nature of man like you, you are fiery natured.

Umeumbwa kisharishari tu na hutaki SULUHU unapenda POMBE.
Ooh my God! why did you mention POMBE? Let that man rest in pease.
 

Mokaze

JF-Expert Member
Aug 3, 2018
9,928
2,000
Ooh my God! why did you mention POMBE? Let that man rest in pease.


That's a figment of your own imagination, I didn't mean so, let's call it a coincidence.

Many times when a person is intoxicated by an alcohol he/she will not reconcile to even petty contentions, I belive you understand to what I'm refiring.

Reconciliation =Suluhu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom