Members wengi humu ni madomo zege

Lucky One

JF-Expert Member
Nov 27, 2013
671
500
Na mkikanusha nawaita members wa kike wawataje ME wote waliowafata PM na swaga za PANDE ZIPI au VIPI MVUA HUKO
Mimi kama katibu ningependa kukujulisha julisha kuwa mitongozo yetu ni salama, yenye ustadi, yenye uhakika wa mafanikio na yenye kufuata hatua zote za ubora wa utongozaji kama ilivyoainishwa na viwango vya ubora duniani.
 

green rajab

JF-Expert Member
Oct 16, 2015
3,271
2,000
Mimi kama katibu ningependa kukujulisha julisha kuwa mitongozo yetu ni salama, yenye ustadi, yenye uhakika wa mafanikio na yenye kufuata hatua zote za ubora wa utongozaji kama ilivyoainishwa na viwango vya ubora duniani.
watakuja akina #khantwe na wenzake kuthibitisha
 

Lucky One

JF-Expert Member
Nov 27, 2013
671
500
watakuja akina #khantwe na wenzake kuthibitisha
Tunasikitika kukupoteza mwanachama mwenzetu ww ulitegemewa kuwa nguzo imara ndani ya chama.

Wanachama wachache kama nyie pasipo kufuata utaratibu mmeleta sifa mbaya kwa CHAZETA
 

green rajab

JF-Expert Member
Oct 16, 2015
3,271
2,000
Tunasikitika kukupoteza mwanachama mwenzetu ww ulitegemewa kuwa nguzo imara ndani ya chama.

Wanachama wachache kama nyie pasipo kufuata utaratibu mmeleta sifa mbaya kwa CHAZETA
Sinaga domo zege na siangalii sura popote na zama nasaka nyama
 

Karma

JF-Expert Member
May 20, 2019
23,625
2,000
Mnajuana baada kupeana promise izee sana
Yaani unakuwa umemjua humu humu jf kwenye posts unamfuata pm unamuuliza maswali na anayajibu yote vizuri halafu unamtongoza kisha unamuomba muonane naye anakubali au iko tofauti na hivyo ninavyowaza mimi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom