Members walioadimika


Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,261
Likes
197
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,261 197 160
Sijawasoma hawa siku nyingi sana:

1.bubu ataka kusema
2.sipo
3.Original Pastor
4.lole gwakisa na wengineo mwaweza ongeza
5.
6.
7.
8.


Mu wapi??? Kimya kimezidi !!!!!!
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Sijawasoma hawa siku nyingi sana:

1.bubu ataka kusema
2.sipo
3.Original Pastor
4.lole gwakisa na wengineo mwaweza ongeza
5.
6.
7.
8.


Mu wapi??? Kimya kimezidi !!!!!!

Wapo mbona ila naogopa kuweka ID zao mpya
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Blazameni.
Huyu jamaa tumemmis sana.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
mbona wapo au hamuwaoni?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,991
Likes
46,680
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,991 46,680 280
Hakuna aliyeadimika humu....ni kiasi cha kugundua tu nani anatumia ID gani siku hizi.

Ila Pundit na Bluray nao wameadimika sana siku hizi....:teeth:
 
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
856
Likes
27
Points
45
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
856 27 45
mbona wapo au hamuwaoni?
Mi nadhani wengine wapo ila watu wanapishana mitaa tu. Bora sasa uchaguzi umepita, maana wengine walikuwa wanashinda na kulala kwenye jukwaa la uchaguzi tu, kwingine hawaonekani.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,835
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,835 280
Wengi wamebadili ID zao, lakini kuna kitu ambacho tunatakiwa tukiangalie kwa umakini, hivi wanachama ambao hawaonekani zaidi ya mwaka mmoja bila taarifa hatuwezi kuconclude kuwa wamekufa?
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,029
Likes
17,960
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,029 17,960 280
Blazameni.
Huyu jamaa tumemmis sana.
Uzuri wa BRAZAMENI yeye hana pretense za usomi wala kujua siasa, yeye atakuletea picha zote za honies kutoa Copa Cabana mpaka 40/40.

Yeye ni kutafuta mkwanja, kujirusha na totoz na kuwa na good time. He is doing "him". Hata akikosea ukimshikia bango wewe ndiye unakuwa jioni kisomo.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
BAK sijui kapotelea wapi bwana!
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
524
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 524 280
Yo-yo
Mwafrika wa kike
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Hakuna aliyeadimika humu....ni kiasi cha kugundua tu nani anatumia ID gani siku hizi.

Ila Pundit na Bluray nao wameadimika sana siku hizi....:teeth:
hahaaaaa... naem calling, we ngoja mwenyewe aje hapa na ngonjera zake
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,497
Likes
223
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,497 223 160
Hakuna aliyeadimika humu....ni kiasi cha kugundua tu nani anatumia ID gani siku hizi.

Ila Pundit na Bluray nao wameadimika sana siku hizi....:teeth:
The clue is in the 'Thanks'!
 

Forum statistics

Threads 1,238,981
Members 476,289
Posts 29,338,895