Member stonetown bado yu mgonjwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Member stonetown bado yu mgonjwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AljuniorTz, Apr 22, 2009.

  1. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2009
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwenu Nyote

    Nawajulisha ya kuwa MwanaJamii mwenzetu anaejulikana kwa jina la Stone Town, yupo Dar es Salaam kwa matibabu zaidi ktk hospital ya kijeshi Lugalo; ule mguu aliofanya upasuaji mdogo wa paja, bado unamfanyia tabu. Uvimbe umerudi tena, na pale aliposhonwa panamletea maumivu makali sana.

    Jana niliwasiliana nae akanieleza kuwa amepewa dawa za kutumia kwa muda wa siku 3, then ataenda kufanyiwa uchunguzi zaidi baada ya siku hizo 3.

    Anatuomba tumuombee dua ili apone kwa haraka ili arudi katika shughuli zake za kila siku za kujitafutia rizki.

    Nimewasilisha.
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Twamtakia ugua pole
    kama atahitaji msaada wa kupungziwa damu nipo tayari kujitolea maana najua upasuaji unaendana na upunguaji wa damu.
    NIMEPIMA maana naona mshaanza kutoa macho
     
  3. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2009
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bado haijathibitishwa na Daktari kwamba atahitajika kuongezewa damu; km patahitajika DONEE ya damu tutajulishwa humu jamvini.
     
  4. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,864
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tunamwombea Stonetown apone Haraka!
     
  5. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mbona unajishtukia mkuu....?

    Get well soon Stone town!
     
  6. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2009
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anajijua AFYA YAKE GOGORO :confused:
     
  7. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,491
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Twamuombea apone haraka ili aweze kuendelea na shughuli zake za kila siku.
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Naona maombi ya members God kayasikia.......Stone town nimemwona anazunguka zunguka hapa Jamvini for now yup kule kny utambulisho wa Masumbo.....Karibu mkuu!
     
  9. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2009
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu Stone...., Mwenyenzi Mungu akujalie upone haraka...... Pole sana na maumivu na duaa zetu zipo nawe na wauguzi wako!!
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kama anasimu tupatie wengine twajuana naye yakhe!
     
  11. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,417
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ugua Pole StoneTown, M.Mungu akujalie neema upone. Amina!

    SteveD.
     
  12. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wakuu, Masa, Moran75 & SteveD,

    Huyu Stonetown yupu hapa jamvini leo, hope kapona!

    Stone town confirm bac!
     
  13. O

    Ogah JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,208
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Nilionana naye jana, nimeshampa pole zangu moja kwa moja
     
Loading...