Membe na chench ya rada leo utaiweka wapi sura yako?


Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,892
Likes
40
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,892 40 0
Akitetea chench ya rada isitumiwe ma mashirika ya uingereza bernad membe alisema hela ni za watanzania na serikali atazichukua na kununua vitabu leo si kununua vitabu tu bali imekuwa balaa zaidi ni kuwa zinatumika kuua elimu yetu.bord zisingerudi.
 

Forum statistics

Threads 1,273,558
Members 490,428
Posts 30,484,982