• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Meli za Mwakyembe zaanza kazi ziwa Nyasa

J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,919
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,919 2,000
Mamlaka ya Bandari imetangaza kuanza kazi kwa meli zilizozinduliwa ujenzi wake na waziri Mwakyembe. Meli hizo zinatoa huduma katika bandari zilizopo ziwa Nyasa katika nchi xa Tanzania, Malawi na Msumbiji. Hapa kazi tu, karibuni!
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,919
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,919 2,000
Kwa nini meli zinaitwa meli za Mwakyembe, kwani alitoa hela yake mfukoni.?

Elimu, elimu,elimu.!
Mkuu tumo melini na yule diwani wa Kwakilosa pale manispaa ya Iringa!
 
W

wakurochi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
1,986
Points
2,000
W

wakurochi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
1,986 2,000
tuma picha za manda
 
W

wakurochi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
1,986
Points
2,000
W

wakurochi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
1,986 2,000
halafu tuambie meli hapo manda port abiria wanashuka vipi kulikuwa na tatizo la kina kifupi
 
W

wakurochi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
1,986
Points
2,000
W

wakurochi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
1,986 2,000
Mamlaka ya Bandari imetangaza kuanza kazi kwa meli zilizozinduliwa ujenzi wake na waziri Mwakyembe. Meli hizo zinatoa huduma katika bandari zilizopo ziwa Nyasa katika nchi xa Tanzania, Malawi na Msumbiji. Hapa kazi tu, karibuni!
inaelekea msafiri wetu hajafika manda port kashuka kituo kingine au ameishiwa chaji au kifurushi au smesahau,sitaki kuamini kuhusu maigizo bado tunasubiri picja za manda
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
12,346
Points
2,000
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
12,346 2,000
Mamlaka ya Bandari imetangaza kuanza kazi kwa meli zilizozinduliwa ujenzi wake na waziri Mwakyembe. Meli hizo zinatoa huduma katika bandari zilizopo ziwa Nyasa katika nchi xa Tanzania, Malawi na Msumbiji. Hapa kazi tu, karibuni!
Hawa Malawi wamekubali meli ya Tanzania ifanye kazi kwenye ziwa lao lote?
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
45,728
Points
2,000
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
45,728 2,000
Eti meli za mwakyembe Kwani Alitoa hela mfukoni mwake kuzinunua

Ova
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,727
Points
2,000
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,727 2,000
Kwa nini meli zinaitwa meli za Mwakyembe, kwani alitoa hela yake mfukoni.?

Elimu, elimu,elimu.!
Pia kuna na treni la Mwakyembe. Hapo ndipo utazimia sasa. Yani we ulitaka kila kitu kiitwe Nyerere? Ulishawahi kusikia ile hadithi ya angazi?
 
ZILLAHENDER MPEMA

ZILLAHENDER MPEMA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2015
Messages
2,058
Points
2,000
ZILLAHENDER MPEMA

ZILLAHENDER MPEMA

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2015
2,058 2,000
Kwa nini meli zinaitwa meli za Mwakyembe, kwani alitoa hela yake mfukoni.?

Elimu, elimu,elimu.!


Ndiyo upeo wake ulipoishia mkuu,unashangaa kuziita hizo meri kuwa ni za mwakyembe wakati mwenzako hata uwepo wake hapa duniani anadhani umesababishwa na ccm?!
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
27,433
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
27,433 2,000
Kwa nini meli zinaitwa meli za Mwakyembe, kwani alitoa hela yake mfukoni.?

Elimu, elimu,elimu.!
Naona wametohoa kwenye neno samaki wa Magufuli.
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
20,270
Points
2,000
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
20,270 2,000
Treni za Mwakyembe sasa hivi ni Meli zake siyo?

Na tusubiri kuziona hata ndege zake pia
 

Forum statistics

Threads 1,404,593
Members 531,671
Posts 34,458,508
Top