• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Meli yazama bahari ya Hindi, watamo wapotea

Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,007
Points
1,225
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,007 1,225
Meli moja ambayo bado haijatajwa na vyombo rasmi, imezama Jumamozi iliyopita wakati ikiwa njiani kutoka Dar es Salaam kuelekea Mafia. Abiria na wafanyakazi waliokuwemo kwenye meli hiyo inaelezwa kuwa ni 14 na hadi hivi sasa watu wanane wamepatikana wakia hao huko maeneo ya Makunduchi, Zanzibar.

Mwili wa mtu mmoja, anayeaminika kuwa ndiye alikuwa nahodha wa meli hiyo, umepatikana na kufanya watu watatu wasijulikane walipo. Watu hao wanahusisha askari magereza mmoja ambaye alikuwa anayasindikiza magari matatu ya Magereza yaliyokuwa yanasafirishwa na meli hiyo.

Pamoja na magari hayo, meli hiyo ilibeba pia shehena ya mafuta ya Tanesco yaliyokuwa yanapelekwa Mafia.

Waziri Mkuu, Mizengo Pinda, tayari ametuma salamu za rambirambi kwa wafiwa.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,748
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,748 0
ES, tuambie unakumbuka wapi kwa kusoma hii habari ??
 

Forum statistics

Threads 1,406,879
Members 532,514
Posts 34,530,258
Top