Medard Kalemani, mbunge pekee anayepiga kazi kwa kasi ya hatari!


FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2017
Messages
1,734
Likes
2,576
Points
280
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2017
1,734 2,576 280
Mbunge wa Chato, Mh Medard Kalemani ndio mbunge pekee katika awamu ya tano kuwa na kasi kubwa ya maendeleo jimboni kwake kuliko Mbunge mwingine yoyote.

Ni takribani miaka miwili toka achaguliwe kuwa Mbunge wa jimbo hilo, na tayari ndani ya miaka miwili hiyo ameweza kujenga;
Uwanja wa ndege wa Kimataifa
Jengo la TRA
Duka la dawa la MSD
na sasa anaenda kujenga Hospitalibya Rufaa jimboni kwake.

Tunampongeza kwa kasi yake nzuri ya maendeleo, wabunge wengine muige!
Hakika Chato sasa imeamka baada ya kusahauliwa kwa kipindi kirefu!

Hongera Mh. Kalemani!
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,026
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,026 280
Anatumia style ya KAKA yake , ili ikifika 2020 ooh sorry 2025 ....awe juu aachiwe kijiti.....usultani ...same style ya attention seeking
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,775
Likes
10,910
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,775 10,910 280
Mbunge wa Chato, Mh Medard Kalemani ndio mbunge pekee katika awamu ya tano kuwa na kasi kubwa ya maendeleo jimboni kwake kuliko Mbunge mwingine yoyote.

Ni takribani miaka miwili toka achaguliwe kuwa Mbunge wa jimbo hilo, na tayari ndani ya miaka miwili hiyo ameweza kujenga;
Uwanja wa ndege wa Kimataifa
Jengo la TRA
Duka la dawa la MSD
na sasa anaenda kujenga Hospitalibya Rufaa jimboni kwake.

Tunampongeza kwa kasi yake nzuri ya maendeleo, wabunge wengine muige!
Hakika Chato sasa imeamka baada ya kusahauliwa kwa kipindi kirefu!

Hongera Mh. Kalemani!
Usichojua ni kua Chato ina Wabunge wawili kwa sasa, mmoja anahudumu direct na Mwengine ambae ndie ana nguvu zaidi anahudumu indirectly
 
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
3,595
Likes
3,514
Points
280
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
3,595 3,514 280
Hapana sio yeye ambae anapiga kazi ni mkulu!:))
 
B

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
3,758
Likes
1,983
Points
280
Age
56
B

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
3,758 1,983 280
Mbunge wa Chato, Mh Medard Kalemani ndio mbunge pekee katika awamu ya tano kuwa na kasi kubwa ya maendeleo jimboni kwake kuliko Mbunge mwingine yoyote.

Ni takribani miaka miwili toka achaguliwe kuwa Mbunge wa jimbo hilo, na tayari ndani ya miaka miwili hiyo ameweza kujenga;
Uwanja wa ndege wa Kimataifa
Jengo la TRA
Duka la dawa la MSD
na sasa anaenda kujenga Hospitalibya Rufaa jimboni kwake.

Tunampongeza kwa kasi yake nzuri ya maendeleo, wabunge wengine muige!
Hakika Chato sasa imeamka baada ya kusahauliwa kwa kipindi kirefu!

Hongera Mh. Kalemani!
Huo ni uchochezi utakuwa na hamu yaupimwa mkojo
 
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2017
Messages
1,734
Likes
2,576
Points
280
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2017
1,734 2,576 280
Usichojua ni kua Chato ina Wabunge wawili kwa sasa, mmoja anahudumu direct na Mwengine ambae ndie ana nguvu zaidi anahudumu indirectly
hahaha inji hii ina vituko sana
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,025
Likes
4,640
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,025 4,640 280
Usichojua ni kua Chato ina Wabunge wawili kwa sasa, mmoja anahudumu direct na Mwengine ambae ndie ana nguvu zaidi anahudumu indirectly
Wapo wa Watatu umesahau yule muidhinisha pesa wa hazina Bwana Doto James aka mtoto wa Dada.

Hakika Chato imebarikiwa.

Yana heri matumbo yaliyowazaa hawa majembe wa Chato.
Kalemani
Magufuli na
Doto James

Jamani wana Chato Mungu awape nini tena? Gunia la Chawa?

Karibuni ujenzi wa uwanja wa kisasa wa soka wa Chato utajengwa. Pigia mstari maneno yangu!
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,775
Likes
10,910
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,775 10,910 280
Wapo wa Watatu umesahau yule muidhinisha pesa wa hazina Bwana Doto James aka mtoto wa Dada.

Hakika Chato imebarikiwa.

Yana heri matumbo yaliyowazaa hawa majembe wa Chato.
Kalemani
Magufuli na
Doto James

Jamani wana Chato Mungu awape nini tena? Gunia la Chawa?

Karibuni ujenzi wa uwanja wa kisasa wa soka wa Chato utajengwa. Pigia mstari maneno yangu!
Kweli Mkuu,
Yaani Kwa hivyo vichwa soon Chato itageuka kama Posta, Dar es Salaam
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,635
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,635 280
Usisahau pia kusema ni mbunge pekee na waziri anayetembelea mbeleko ya uhomeboy, licha ya yeye kuwa mmoja wahusika wakubwa wa mikataba na sheria mbovu za madini na nishati.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,775
Likes
10,910
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,775 10,910 280
Usisahau pia kusema ni mbunge pekee na waziri anayetembelea mbeleko ya uhomeboy, licha ya yeye kuwa mmoja wahusika wakubwa wa mikataba na sheria mbovu za madini na nishati.
Ewaaaaaaaaaaaaa.......!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Lucky Star

Lucky Star

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2017
Messages
686
Likes
781
Points
180
Lucky Star

Lucky Star

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2017
686 781 180
Kwa hayo machache yaliyofanyika Chato ni hitaji la msingi kwa majimbo au wilaya nuingi hapa mchini.

Kila mbunge aliktaka hayo yafanyike kwake,serikali inao uwezo huo? Nasema serikali maana hayo hayajafanywa na mbunge bali serikali.

Mengine ngoja niwaachie wanasiasa
 
KIDUDU

KIDUDU

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2012
Messages
2,116
Likes
1,233
Points
280
KIDUDU

KIDUDU

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2012
2,116 1,233 280
Mbunge wa Chato, Mh Medard Kalemani ndio mbunge pekee katika awamu ya tano kuwa na kasi kubwa ya maendeleo jimboni kwake kuliko Mbunge mwingine yoyote.

Ni takribani miaka miwili toka achaguliwe kuwa Mbunge wa jimbo hilo, na tayari ndani ya miaka miwili hiyo ameweza kujenga;
Uwanja wa ndege wa Kimataifa
Jengo la TRA
Duka la dawa la MSD
na sasa anaenda kujenga Hospitalibya Rufaa jimboni kwake.

Tunampongeza kwa kasi yake nzuri ya maendeleo, wabunge wengine muige!
Hakika Chato sasa imeamka baada ya kusahauliwa kwa kipindi kirefu!

Hongera Mh. Kalemani!
Usidanganye watu mpuuzi wewe, barabara ya kikumbaitare tu imemshinda tangu awe mbunge, amewatekeza akin mzee Papasi mpaka leo wameishia kua waganga wa kienyeji.
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,946