Mechi za nje nacheza, kwa wife jogoo hawiki


Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
What is this jamani?
Nikienda kwa kademu kangu ka uswazi, huko napiga mambo mpaka mtoto anadata, anawatukana hadi wazazi wake kwa kuweweseka na raha nimpazo.
Nikitaka kujirusha na mama mwenye ndoa yangu ni kasheshe, mtarimbo unalala doro, ukiinuka ndani ya dakika moja nisha piga bao na hausimami tena, hadi next week.
Jamani najihisi kabisa simtendei haki mke wangu, je nifanye nini ili nae nimpe raha kama anayoipata demu wa uswazi?
 
saragossa

saragossa

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2011
Messages
2,144
Likes
174
Points
160
saragossa

saragossa

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2011
2,144 174 160
Ushapigwa kitu mkuu!
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
46
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 46 145
What is this jamani?
Nikienda kwa kademu kangu ka uswazi, huko napiga mambo mpaka mtoto anadata, anawatukana hadi wazazi wake kwa kuweweseka na raha nimpazo.
Nikitaka kujirusha na mama mwenye ndoa yangu ni kasheshe, mtarimbo unalala doro, ukiinuka ndani ya dakika moja nisha piga bao na hausimami tena, hadi next week.
Jamani najihisi kabisa simtendei haki mke wangu, je nifanye nini ili nae nimpe raha kama anayoipata demu wa uswazi?
Inawezekana ni tatizo la kisaikolojia, unampenda mkeo lakini hakuvutii tena kimapenzi! Mtengenezee mazingira ya yeye kuwa katika hali ambayo unavutiwa naye ili ujisikie raha kuwa naye na kushiriki mambo yote kwa furaha kama wanandoa.
By the way kuna kitu chochote ambacho haukipendi anachokifanya mkeo? Au tabia fulani au kujiweka ktk hali fulani? if so, vunja ukimya na urekebishe hiyo hali.
Nalazimika kuamini kuwa nje ulienda kujaribu mara moja kujiona kama unaweza na unajutia hiko kitendo na pengine hautarudia tena, lol!
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
103
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 103 160
What is this jamani?
Nikienda kwa kademu kangu ka uswazi, huko napiga mambo mpaka mtoto anadata, anawatukana hadi wazazi wake kwa kuweweseka na raha nimpazo.
Nikitaka kujirusha na mama mwenye ndoa yangu ni kasheshe, mtarimbo unalala doro, ukiinuka ndani ya dakika moja nisha piga bao na hausimami tena, hadi next week.
Jamani najihisi kabisa simtendei haki mke wangu, je nifanye nini ili nae nimpe raha kama anayoipata demu wa uswazi?
ukome na videmu vyako vya mtaani. Ushatengenezwa hapo haha ha just a joke.
This is just psychological, inawezekana huyo demu wako wa mtaani labda ni mzuri sana kuliko mkeo, na ukiwa naye unasisimka zaidi kuliko ukirudi kwa wife. Sasa ukiwa na wife unaona kama hakuvutii na wala hupati msisimko wa ku- do naye. Hilo ni jambo la kawaida sana kwa walio wengi hasa inpotokea yupo na mwanamke asiyemvutia.
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,558
Likes
11,613
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,558 11,613 280
Inawezekana ni tatizo la kisaikolojia, unampenda mkeo lakini hakuvutii tena kimapenzi! Mtengenezee mazingira ya yeye kuwa katika hali ambayo unavutiwa naye ili ujisikie raha kuwa naye na kushiriki mambo yote kwa furaha kama wanandoa.
By the way kuna kitu chochote ambacho haukipendi anachokifanya mkeo? Au tabia fulani au kujiweka ktk hali fulani? if so, vunja ukimya na urekebishe hiyo hali.
Nalazimika kuamini kuwa nje ulienda kujaribu mara moja kujiona kama unaweza na unajutia hiko kitendo na pengine hautarudia tena, lol!
Kumbe wenye Matatizo kama lile Zombiii langu wengi kwelii!!!!!!! Mbona huyu hamumuwashiii moto kwa cheatting zake? Au kuna upendeleo humu jamvini.
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,558
Likes
11,613
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,558 11,613 280
Babu wewe ukweli ni kuwa Ukishonja nyama ya kuku wa kienyeji, ukaujua utamu wake, hata ujifosi vipi kwenye maharage lazima ule kidogo tu tena kwa hamu, hapo kwenyewe unaonja tu!!!!!!!!!

Ulitakiwa ukomae na maharage yako hadi mwisho!!!!!! Kiranga cha kuonja onja kuku za watu ndo kimekuponza! Fanya yote ila ladha ya kuku ishakuingia hadi kwenye mifupa!

Samahani Lakini Mambo ya Walimwengu!!!!!!!!!!!!!
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
46
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 46 145
Kumbe wenye Matatizo kama lile Zombiii langu wengi kwelii!!!!!!! Mbona huyu hamumuwashiii moto kwa cheatting zake? Au kuna upendeleo humu jamvini.
Hakuna upendeleo, ndiyo maana nilisema 'nalazimika kuamini' nikimaanisha hilo ndiyo neno lake pekee la kujitetea kwenye kisanga chake!!!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
What is this jamani?
Nikienda kwa kademu kangu ka uswazi, huko napiga mambo mpaka mtoto anadata, anawatukana hadi wazazi wake kwa kuweweseka na raha nimpazo.
Nikitaka kujirusha na mama mwenye ndoa yangu ni kasheshe, mtarimbo unalala doro, ukiinuka ndani ya dakika moja nisha piga bao na hausimami tena, hadi next week.
Jamani najihisi kabisa simtendei haki mke wangu, je nifanye nini ili nae nimpe raha kama anayoipata demu wa uswazi?
umejaribu kubadili kiwanja......? hebu mpeleke mkeo kiwanja unachocheza na nyumba ndogo......
(
ningekuwa na uwezo ningechinja wanaume wote huku duniani)
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
Hee! Umpeleke polisi maskani!? We Preta wewe!!!
sasa je.....kwani maskani ni moja....we vipi....mkivamiwa maskani nadhani wewe ndio huwa unakutwa......jaribu kubadili jombaaaa.....utanata ujue.... marejesho usisome hapa.....
 
Last edited by a moderator:
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,749
Likes
1,519
Points
280
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,749 1,519 280
bado kugandiana tu..endelea kuhangaika tutakuona kwenye magazeti
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
aya weeeeeeeeeeeeeeeeeee

demu wa uswazi keshakuendea kwa babu.....

hapo kwisha habari yako....

dah
:confused2::confused2::nimekataa
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,501
Likes
1,393
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,501 1,393 280
Ushawekewa password na mume mwenzio weyeeeee!!! Kimbia Muhoro-Rufiji fasta wakakutengeneze.
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,673
Likes
3,545
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,673 3,545 280
msimtie moyo, huyu kiranja mkuu.............. yaani ukweli kwamba kuna kitambaa cha shughuli kimefishwa mahali kila siku kinawashiwa mshumaa na kuzimwa.......... manina wallah!............. sasa hapo usipokomaa mkeo nae akianza kuzunguka utakuwa kweishney.........

haya ndo matokeo ya umalaya na utakoma mwaka huu.......kidogo utashangaa mchumba wa huyo demu anakupiga kitu ngoma limoto.........iyo usiku na mchana hailali unakazi ya kuumia tu........hahahaahaha! sasa jiulize uko susceptible kwa kulogwa na wangapi?? kisa uchi tu??
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,290
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,290 280
What is this jamani?
Nikienda kwa kademu kangu ka uswazi, huko napiga mambo mpaka mtoto anadata, anawatukana hadi wazazi wake kwa kuweweseka na raha nimpazo.
Nikitaka kujirusha na mama mwenye ndoa yangu ni kasheshe, mtarimbo unalala doro, ukiinuka ndani ya dakika moja nisha piga bao na hausimami tena, hadi next week.
Jamani najihisi kabisa simtendei haki mke wangu, je nifanye nini ili nae nimpe raha kama anayoipata demu wa uswazi?
mwenzio niliyeyusha engagement ring ikawa hereni sitaki tena kuzisikia kazi za nje mimi, pole sana!
 
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
2,415
Likes
28
Points
135
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
2,415 28 135
BADO KUNATANA TU NDIO UNAVYOTAKA! kwa nini hutulii na mkeo?wajitafutia madhambi tu.....wala sijapenda!
What is this jamani?
Nikienda kwa kademu kangu ka uswazi, huko napiga mambo mpaka mtoto anadata, anawatukana hadi wazazi wake kwa kuweweseka na raha nimpazo.
Nikitaka kujirusha na mama mwenye ndoa yangu ni kasheshe, mtarimbo unalala doro, ukiinuka ndani ya dakika moja nisha piga bao na hausimami tena, hadi next week.
Jamani najihisi kabisa simtendei haki mke wangu, je nifanye nini ili nae nimpe raha kama anayoipata demu wa uswazi?
 

Forum statistics

Threads 1,236,093
Members 474,988
Posts 29,246,339