Mechi ya Simba na Azam kombe la FA ni ushahidi mwingine dhidi ya TFF na Simba

kavulata

JF-Expert Member
Aug 2, 2012
7,328
2,000
Kama kitendo cha Morrison kunza mpira bila kusubiri amri ya mwamusi ni halali basi soka la Tanzania limefungua ukurasa mpya. Timu zitaiga kilichofanywa na simba. Hivyo, kuanzia sasa tutashudia magori ya vile. Hakuna atakae subiri filimbi ya refa tena.

Mechi ile irudiwe kwa maslahi ya mpira wetu Tanzania.
 

SAGAI GALGANO

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
30,516
2,000
Kama kitendo cha Morrison kunza mpira bila kusubiri amri ya mwamusi ni halali basi soka la Tanzania limefungua ukurasa mpya. Timu zitaiga kilichofanywa na simba. Hivyo, kuanzia sasa tutashudia magori ya vile. Hakuna atakae subiri filimbi ya refa tena.

Mechi ile irudiwe kwa maslahi ya mpira wetu Tanzania.
Ingependeza zaidi ukauficha ujinga wako. Azam wenyewe wamekiri lile ni goli halali na wamesema uzembe wao ndiyo umewagharimu
 

Pettymagambo

JF-Expert Member
Aug 21, 2017
225
500
Wewe kama nani? Na kwanini irudiwe? Mbona morisoni akifanya yake tu, utopolo mnanuna nakuanzisha maneno juu yake? Vilevile mnawalaumu mpaka TFF kwakosa gani? Mbona azam hawakulalamika?

Hivi kwanini msifurahi kukutana na simba ili muwaoneshe kwamba ninyi utopolo nihabari nyingine nakuwathibitishia simba kwamba hawana uwezo ila wanabebwa tu? Au mtakua mnawaogopa nyie mkuyenge fc de la utopilosahel.
 

Bila bila

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
14,069
2,000
Kama kitendo cha Morrison kunza mpira bila kusubiri amri ya mwamusi ni halali basi soka la Tanzania limefungua ukurasa mpya. Timu zitaiga kilichofanywa na simba. Hivyo, kuanzia sasa tutashudia magori ya vile. Hakuna atakae subiri filimbi ya refa tena.

Mechi ile irudiwe kwa maslahi ya mpira wetu Tanzania.
Halafu ikirudiwa?
 

dem boy

JF-Expert Member
Nov 4, 2016
3,836
2,000
Kwani wao wenyewe wanasemaje
JamiiForums335322333.jpg
 

kavulata

JF-Expert Member
Aug 2, 2012
7,328
2,000
Ingependeza zaidi ukauficha ujinga wako. Azam wenyewe wamekiri lile ni goli halali na wamesema uzembe wao ndiyo umewagharimu
Azam ni toto la Simba, lakini zitakuja timu zinazojitambua halafu zitenge mpira na kucheza bila kipyenga cha refa halafu refa akatae utaona kitakachotokea.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom