mechi kali ya vpl leo:yanga vs azam..yanga asipobamizwa ni bahati!

Pawaga

JF-Expert Member
Feb 14, 2011
1,328
2,000
yanga yanga yangaaa tatizo lipo wapi?,kwan wewe hupend yangu abamizwe ili simba unayoshabikia isonge?. Kumbuka msimu uliopita uliongoza ligi mpaka kabla ya mechi moja-moja na ushnd wakachukua hao hao wa mwisho
 

The Magnificent

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
2,695
2,000
yanga yanga yangaaa tatizo lipo wapi?,kwan wewe hupend yangu abamizwe ili simba unayoshabikia isonge?. Kumbuka msimu uliopita uliongoza ligi mpaka kabla ya mechi moja-moja na ushnd wakachukua hao hao wa mwisho
<br />
<br />
msisimko wa ligi utapungua mkuu
 

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Aug 8, 2009
2,878
2,000
Azam huwa wagumu wanapocheza na Simba ila huwa tofauti wanapokipiga na yanga, labda mkataba wao wa kuuziana ngassa una kipengele cha kupeana ushindi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom