Mdude chadema: Mnanunua ndege kwa pesa taslimu halafu mnaenda kukopa dawa za binadam bohari kuu.Tukiwaambia mnavuta bangi bila malengo mnalalamika


Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
449
Likes
411
Points
80
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
449 411 80
Mkuu unanunua ndege ili ikusaidie miaka ya mbeleni usiweze kukopa tena dawa bali kununua

Hivi mtu kununua basi kwaajili ya daladala na akakopa michele..huyu mtu hio daladala itamsaidia miaka ijayo asikope tena michele,sukari dukani atakuwa ananunua viroba kwa viroba ni moja ya mbinu
Hakir fupi izo
 
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
449
Likes
411
Points
80
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
449 411 80
exit

exit

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
1,045
Likes
868
Points
280
exit

exit

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
1,045 868 280
Wananunua ndege kwa wazungu Cash lakini wanamkopa mkulima wa KOROSHO... Akili zetu tumeshikiwa aisee...
 
C

Cliffhanger

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2018
Messages
224
Likes
368
Points
80
C

Cliffhanger

JF-Expert Member
Joined May 22, 2018
224 368 80
Naomba ndugu zangu mlio karibu na mkuu, tuombeeni kabla hajamaliza muda wake Dreamliner au Bombardier ije itue Lituhi katika kumwenzi ndugu yetu marehemu Kapteni John Komba.

Mwenyezi Mungu aiweke roho yake mahali pema peponi. Amen
 
mbari

mbari

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
370
Likes
254
Points
80
mbari

mbari

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
370 254 80
Akili za bunuasi.. ukiwa na ndege yako unaweza kununua dawa ata kwa mkopo nafuu na kutumia usafiri wako!!
Niliwaambien muda mrefu hakuna Mkurugenzi wa serikali anayeweza kushindana na Mkurugenzi wa sekta bnafsi.
ATC chaliiii kifo cha Mende yule wa chooni
 
M

mbwewe

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2014
Messages
1,503
Likes
1,325
Points
280
M

mbwewe

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2014
1,503 1,325 280
Mkuu unanunua ndege ili ikusaidie miaka ya mbeleni usiweze kukopa tena dawa bali kununua

Hivi mtu kununua basi kwaajili ya daladala na akakopa michele..huyu mtu hio daladala itamsaidia miaka ijayo asikope tena michele,sukari dukani atakuwa ananunua viroba kwa viroba ni moja ya mbinu
Hii ni sio akili ni matope
 

Forum statistics

Threads 1,235,679
Members 474,712
Posts 29,230,348