Mdoli wa NGONO!!


GAMBLER

GAMBLER

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2009
Messages
303
Likes
0
Points
0
GAMBLER

GAMBLER

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2009
303 0 0
1263389550_5.jpg

MDOLI MKUBWA WA NGONO WA KIKE WAZINDULIWA

Ubunifu wa mdoli huyo ajulikanaye kama Roxxxy, akiwa na akili kamili ya kitaalam na ngozi ya kuvutia kama ya binadamu, umewavutia watu wengi katika maonyesho ya kila mwaka ya burudani ya watu wazima huko Las Vegas, Marekani.

“Mdoli huyo hawezi kufanya mambo kadhaa kama vile kupika na kadhalika, lakini anaweza kufanya kitu chochote kingine iwapo unanielewa ninamaanisha nini,” alisema Douglas Hines, rais wa kampuni la TrueCompanion, lililotengeneza mdoli huo wa mpira wenye urefu wa futi 5 na inchi 7, na ambao umegharimu Paundi 4,000.

Mbali na mdoli huo kuwa “tayari kwa kitendo”, moyo wa mashine wa mdoli huo, unasemekana unaweza kumvutia mwanamme yeyote kwa “upole”.

“Katika tendo la ngono, mdoli huo hukupa utakacho ikiwa ni pamoja na kuzungumza nao, kwani hukusikia, kukusikiliza na kuongea. Isitoshe huwa unapata hisia wakati unaushika na pia huwa unalala,” anasema Hines kwa kuwahakikishia wateja wake.

“Tunajaribu kuhakikisha tunatengeneza kitu ambacho kinafanana na binadamu,” anaongeza.

Mdoli huo ambao unajulikana kama mpenzi aliyetoka kwenye maabara, una sehemu zote zilizomo katika mwili wa binadamu na kwa vipimo vilevile, japokuwa hauwezi kujongea, lakini unaweza kuzungumza.

Mdoli huo ambao hivi sasa unauzwa Ulaya na Marekani, hatimaye utapatikana duniani kote.
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
God have mercy! huku tunakoelekea sasa siko
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
36
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 36 145
Hawa wanaume wenye midomo mizito/zege wanaiangusha dunia.
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
God have mercy! huku tunakoelekea sasa siko

Hata mimi nashangaa sana. Yaani kwa idadi ya wanawake na wanaume waliotapakaa duniani tunahitaji plastic? Ngoja nami nizame maabara, wasiponifungia naweza kutegeneza kitu ambacho ni cloned ili watu waendeleze ujinga wao!
 
The Farmer

The Farmer

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2009
Messages
1,644
Likes
488
Points
180
The Farmer

The Farmer

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2009
1,644 488 180
Hawa wanaume wenye midomo mizito/zege wanaiangusha dunia.
Hiyo itakuwa safi sana kwa Tanzania katika swala zima la kupinguza maambukizi ya VVU.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
eeeh kweli haya mambo ya sayansi na teknolojia yaenda fasta hii ni hatari kubwa
 
GP

GP

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2009
Messages
2,070
Likes
20
Points
135
GP

GP

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2009
2,070 20 135
utamu wa c.u.m.a yake hauwezi kufikia ile kitu yenyewe NATURAL!!.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
Hiyo itakuwa safi sana kwa Tanzania katika swala zima la kupinguza maambukizi ya VVU.
hakuna lolote watu wanajitahidi kwenda sambamba na uumbaji wa mwenyezi mungu lakini kamwe haitatokea
 
A

AshaFaraji

Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
22
Likes
0
Points
0
A

AshaFaraji

Member
Joined Feb 22, 2009
22 0 0
Ushetani huu,
Nafasi ya mwanamke hiwezi kuchukuliwa na mdoli.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
hawa wanatengeneza kama tiba ya wanume wapweke wanaokumbwa na mifadhadaiko ya mara kwa mara baada ya kupigwa vibuti na mademu.

hebu fikiri kama mademu yasingekuwa dili ngumu, nanani angekumbuka doli au sabuni?

mademu nayo yamezidi kupenda mno hela matokeo yake wanume masikini huogopa hata kujaribu bahati yao ila wenye fedha hubadili mademu watakavyo. ngoja nimalize shule, nikipata fweza mtanikoma, walahi miaka kumi ya mwanzo ni magwaride tu hadi nikinai ndo naoa.

sasa mlishindwa kushangaa kushamiri kwa mastabasheni mnashangaaje hili? yete mawili sababu yao ni mija, masister acheni kupenda fedha, jalini utu, khaa!
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
hawa wanatengeneza kama tiba ya wanume wapweke wanaokumbwa na mifadhadaiko ya mara kwa mara baada ya kupigwa vibuti na mademu.

hebu fikiri kama mademu yasingekuwa dili ngumu, nanani angekumbuka doli au sabuni?

mademu nayo yamezidi kupenda mno hela matokeo yake wanume masikini huogopa hata kujaribu bahati yao ila wenye fedha hubadili mademu watakavyo. ngoja nimalize shule, nikipata fweza mtanikoma, walahi miaka kumi ya mwanzo ni magwaride tu hadi nikinai ndo naoa.

sasa mlishindwa kushangaa kushamiri kwa mastabasheni mnashangaaje hili? yete mawili sababu yao ni mija, masister acheni kupenda fedha, jalini utu, khaa!
Hapo kwenye RED, omba Mungu wako (hata kama ni shetani) ulifikie hilo lengo! Kuna wadudu fulani wanaotoka kwenye jamii ya Retrovirus, hawaangalii plan zako. Anyway, ukimaliza hicho kibarua cha kuwakomoa usisahahu kutupa mshindo nyuma.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,357
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,357 280
god have mercy! Huku tunakoelekea sasa siko
naona wanaume wameamua kujibu mapigo..
Wanawake walianza na vibrator,,,, sasa wanaume wamekuja na midoli
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
hawa wanatengeneza kama tiba ya wanume wapweke wanaokumbwa na mifadhadaiko ya mara kwa mara baada ya kupigwa vibuti na mademu.

hebu fikiri kama mademu yasingekuwa dili ngumu, nanani angekumbuka doli au sabuni?

mademu nayo yamezidi kupenda mno hela matokeo yake wanume masikini huogopa hata kujaribu bahati yao ila wenye fedha hubadili mademu watakavyo. ngoja nimalize shule, nikipata fweza mtanikoma, walahi miaka kumi ya mwanzo ni magwaride tu hadi nikinai ndo naoa.

sasa mlishindwa kushangaa kushamiri kwa mastabasheni mnashangaaje hili? yete mawili sababu yao ni mija, masister acheni kupenda fedha, jalini utu, khaa!
Umenichekesha sana!
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
Hapo kwenye RED, omba Mungu wako (hata kama ni shetani) ulifikie hilo lengo! Kuna wadudu fulani wanaotoka kwenye jamii ya Retrovirus, hawaangalii plan zako. Anyway, ukimaliza hicho kibarua cha kuwakomoa usisahahu kutupa mshindo nyuma.
dawa ya ukimwi itakuwa imeishapatikana, so ont wore
 
Mchaga

Mchaga

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,381
Likes
14
Points
135
Mchaga

Mchaga

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,381 14 135
1263389550_5.jpg

MDOLI MKUBWA WA NGONO WA KIKE WAZINDULIWA

Ubunifu wa mdoli huyo ajulikanaye kama Roxxxy, akiwa na akili kamili ya kitaalam na ngozi ya kuvutia kama ya binadamu, umewavutia watu wengi katika maonyesho ya kila mwaka ya burudani ya watu wazima huko Las Vegas, Marekani.

“Mdoli huyo hawezi kufanya mambo kadhaa kama vile kupika na kadhalika, lakini anaweza kufanya kitu chochote kingine iwapo unanielewa ninamaanisha nini,” alisema Douglas Hines, rais wa kampuni la TrueCompanion, lililotengeneza mdoli huo wa mpira wenye urefu wa futi 5 na inchi 7, na ambao umegharimu Paundi 4,000.

Mbali na mdoli huo kuwa “tayari kwa kitendo”, moyo wa mashine wa mdoli huo, unasemekana unaweza kumvutia mwanamme yeyote kwa “upole”.

“Katika tendo la ngono, mdoli huo hukupa utakacho ikiwa ni pamoja na kuzungumza nao, kwani hukusikia, kukusikiliza na kuongea. Isitoshe huwa unapata hisia wakati unaushika na pia huwa unalala,” anasema Hines kwa kuwahakikishia wateja wake.

“Tunajaribu kuhakikisha tunatengeneza kitu ambacho kinafanana na binadamu,” anaongeza.

Mdoli huo ambao unajulikana kama mpenzi aliyetoka kwenye maabara, una sehemu zote zilizomo katika mwili wa binadamu na kwa vipimo vilevile, japokuwa hauwezi kujongea, lakini unaweza kuzungumza.

Mdoli huo ambao hivi sasa unauzwa Ulaya na Marekani, hatimaye utapatikana duniani kote.
hili ni chukizo kubwa sana kwa Mungu na matusi katika uumbaji wake...mwisho wa dunia hu karibu kama si tayari...:(
 
Rodcones

Rodcones

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2007
Messages
405
Likes
9
Points
35
Rodcones

Rodcones

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2007
405 9 35
siyo hatari kubwa kwani ni pamoja na kujikinga na magonjwa yaliyopo

pia kuepuka usumbusu wa ma Gf we hujui akinunua huo ile gharama ya Dinner na vitu vingine vinakuwa kwa heri.
 
B

bwanashamba

Senior Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
193
Likes
0
Points
0
B

bwanashamba

Senior Member
Joined Mar 29, 2010
193 0 0
inabidi na mi nifanye mpango niagize mmoja
course mademu wa bongo wanapenda sana ela
 

Forum statistics

Threads 1,215,061
Members 463,005
Posts 28,534,105