Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdogo wenu naomba ushauri wenu katika suala hili la elimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by It is Sur_Plus, Apr 30, 2011.

  1. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aslaam alaykum wana Jamvi wa Jf.
    Nahitaji kujiunga katika ulimwengu wa elimu ya juu kwa mwaka 2011-2012.
    Naomba mnishauri ni some fani ipi na katika chuo gani kulingana na pass mark zangu za O-level na A-level. Kama ifuatavyo
    O-LEVEL:DIV-III point 23 Hist-C , Geo-D ,ENG-C, Bios-B, Kisw-C, Math-D, Civ-C.
    A-LEVEL: Comb-HGE
    DIV-I point 7.
    Hist-C, Geo-B, Eco-B, Gs-S, BAM-F.
    Mapendeleo yangu: Mzumbe,UDSM,SUA
    naomba kuwasilisha
     
  2. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kuwasilisha
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,539
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Naona BAF umekula mswaki!! nenda tu mambo ya fedha naona ECO upo vizuri, kwani wewe unapendelea kuwa nani? haijalishi masomo uliyokuwa unasoma A-level ni kichwa chako tu huko university wapo wengi walibadilika na wakawa wazuri tu
     
  4. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Japo cijajua jinsia yako! Kama ni female nakushauri soma socialogy, ila kama ni male soma geography and statistics.
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,389
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Una 1.7 wakati BAM una mswaki? Pole sana, kwa kombi yako kasome Real Estate management pale Ardhi... Ni ushauri wangu!
     
  6. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 598
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Omba Bsc in Acturial Science Udsm or Makerere..hiyo kozi ni nzuri sana..ila unawezaq omba pia BCOM udsm,BA economics zote ziko poa.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,077
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    una interest ya kusoma nn?sua unaweza kupata agribusiness (ambayo ina economics ndani) and so many other courses.ukienda tcu unapata carreer counselling,utashauriwa kutokana na kilichopo sokoni na qualifications zako.maonesho ya vyuo vikuu sijui yanafanyika wapi this wk,kama uko dar ungepata ushauri kamili..
     
  8. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #8
    Apr 30, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante
     
  9. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #9
    Apr 30, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dar mbali mie nipo tukuyu now
     
  10. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #10
    Apr 30, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa msaada wako
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,985
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    yote uliyoshauriwa juu ni sawa
    ila tuweke wazi umepataje div 1 ya point 7 wtk BAM una mswaki?????????
    statistics wkt umefeli hesabu utaiweza? economics pia ujue hesabu ila we omba kama ulivoshauriwa huku ukisali pia upate nafasi.
     
  12. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #12
    Apr 30, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante bt ndo maana hamna wanaopata A za 100%
     
  13. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #13
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,569
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Nenda Kasome procurement and supplies Management pale Mzumbe hutaregret, embu ninongoneze JF umeifahamu vipi? Najua kwa age yako humu ndani ni wachache sana.
     
  14. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #14
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,569
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kwa combination aliyosoma hesabu is just a subsidiary subject haina impact kwenye point.
     
  15. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Wana JF,nilkuwa nahtaj ushaur wa course ya kusoma Kwa Point hizi 2 ya 12, HKL (D,D,D) je course zp kuna uwezekano nkapata Udsm, m napendezwa na PSPA,LAW, , je course nyengne n zp nzur kulingana na score zangu, na ushaur wa vyuo vingine.
    Nawasilisha.
     
  16. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #16
    May 1, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana mie ni member tangu enzi za jambo forums wakati nilipo maliza darasa la saba
     
  17. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #17
    May 1, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bt ckukusudia kuikosa hyo subsidiary
     
  18. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acha mfume dume hata kama ni Female na yeye pia anaweza kusoma tu hiyo geog na statistics, lo!
     
  19. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #19
    May 1, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    saafi! Your take?
     
  20. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #20
    May 2, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vizuri
     
Loading...