Mdogo wangu Metacha 'Poti' Mnata, Meneja wako Jemedari Said atakuponza na Yanga SC 'watakuua' sasa!

Jay Cruel

JF-Expert Member
Jun 13, 2021
445
1,000
'Hasipopendwa' ndiyo Kiswahili cha wapi hiki? Kumbe na Wewe huwa huandiki Kimpangilio kama hivi?
sio kila mtu ni mswahili au amekulia kwenye uswahili wa kujua kiswahili, kumbuka hatujuani humu, si kila unaechat nae kila siku au miaka yote anaongea au kuandika lugha uijuayo wewe, nilipo kiswahili hatuongei yapata miaka na miaka
 

pamba boy

Senior Member
Jun 26, 2013
154
250
si metacha tu, wachezaji wote wa Yanga wanahukumiwa kwa ubora wa wachezaji wa simba ,sarpong anafananishwa na boko na kagere, mnata wanataka awe kama manula, kibwana shomari awe kama shomari kapombe! poleni sana Yanga
 

King_Ngwaba

JF-Expert Member
Jan 11, 2015
1,303
2,000
Metacha hakukosea kuwambia Washabiki wa Yanga 'WANAGONGWA'
Dole la kati manayake Unagongwa jambo ambalo kwa Uto ni Sahihi.
 

Imeloa

JF-Expert Member
Jan 28, 2013
7,996
2,000
Wee ndumba ipo shehe, unaweza shangaa timu mnapoteana mpira hauonekani hata man city anaweza kukaa kwa simba
Acha uongo wewe, mbona hakuna timu yoyote ya Afrika iliyowahi kufika hata nusu fainali ya kombe la dunia.

Mpira ni sayansi bwana, fikra za kijinga kama hizi ndizo zinafanya mpira wa Tanzania usiendelee.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom