Mdogo wangu anatafuta mchumba

scorpio me

JF-Expert Member
Aug 2, 2016
5,871
2,000
Kwani wewe huna mashost umpe?? Au madogo wa mashost pia??? Mitandaoni humu sio poa.
 

Baba Joseph17

JF-Expert Member
Jul 15, 2013
9,160
2,000
Ana GPA ya ngapi? Maana inaonekana alikuwa anasoma kwa bidii hata wasichana alikuwa hawaoni
Mambo zenu,nina mdogo wangu wa kiume kamaliza chuo na anatafuta mtu serious
He is 24 black and tall
Hii ni kwa wadada tu I want to do him a favor
Pm me if interested
 

Nanoli

JF-Expert Member
Oct 15, 2015
3,683
2,000
Ushaambiwa humu ndani watu wapo kwenye dozi,.. Line kubwa ya umeme wa taifa umeunganisha wengi,... Na wewe unamtosa mdogo wako aunganishwe!?
 

Mcqueenen

JF-Expert Member
Nov 2, 2019
1,625
2,000
Ushaambiwa humu ndani watu wapo kwenye dozi,.. Line kubwa ya umeme wa taifa umeunganisha wengi,... Na wewe unamtosa mdogo wako aunganishwe!?
Umeme upo kila sehem hata mtaan hawa hawa wa Jf ndo tunakutana nao makanisan na misikitin
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom