Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdogo wake Mwalimu Nyerere afariki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zanaki, Dec 16, 2007.

  1. Z

    Zanaki JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2007
    Joined: Sep 1, 2006
    Messages: 544
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mdogo wake Mwalimu Nyerere,Josephat Kiboko Nyerere amefariki leo huko kwao Butiama.Huyu alikuwa ni last surving child kutoka kwenye tumbo la mama yao.

    Mungu ailaze pahala pema peponi roho ya marehemu.
     
  2. i

    ishengoma Member

    #2
    Dec 16, 2007
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni sana familia ya Nyerere, mungu ailaze mahali pema peponi. Amina.
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2007
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,455
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Amen,
    Kiboko and I lived together at one time in Mwalimu Nyerere's Magomeni house in the early sixties. He was a favourite of my late mother.
     
  4. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2007
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 797
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    RIP Kiboko. Poleni nyote mlioguswa na msiba huu.
     
  5. M

    Mkandara Verified User

    #5
    Dec 16, 2007
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,425
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh, poleni..
    Mungu amlaze mahala pema peponi.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2007
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,592
    Likes Received: 11,984
    Trophy Points: 280
    Mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi~AMEN.
     
  7. M

    Mafuchila JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2007
    Joined: Apr 29, 2006
    Messages: 752
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Roho ya marehemu ipumzike kwa amani.
     
  8. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2007
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,846
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    RIP Kiboko!

    Jasusi inaonekana mzee umekula chumvi nyingi- sisi wengine wakati huo wala hatujazaliwa!
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Dec 16, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,484
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    Poleni sana familia ya Mwalimu na ndugu,jamaa na marafiki wote..
     
  10. M

    Masatu JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2007
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Rip........
     
  11. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2007
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,367
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Requiescat In Pace.
     
  12. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2007
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Pole sana kwa familia ya Nyerere.
     
  13. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #13
    Dec 17, 2007
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,850
    Likes Received: 1,125
    Trophy Points: 280
    poleni sana familia ya mwalimu..nakumbuka wakati wa maadhimisho ya nyerere day mpwa wa mwalimu alilalamika kuugua kwa kiboko ..ambaye alikuwa kipenzi cha mwalimu..na nmna alivyokosa msaada wa matibabu kutoka serikalini...
     
  14. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2007
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,455
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mzalendohalisi,
    We acha tu! Sixties in Magomeni with Kilwa Jazz was the place to be. Marehemu alikuwa mcheshi na mpenda watu. I will miss him!
     
  15. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2007
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,589
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Pole kwa familia ya Nyerere.
    Jasusi pole kwa kuondokewa na rafiki yako
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2007
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,207
    Likes Received: 2,004
    Trophy Points: 280
    polen sana familia ya mwalimu,,tunaomba mtuombee tufike robo ya miaka yake
    amin
     
  17. N

    Nakandamiza Kibara Senior Member

    #17
    Dec 17, 2007
    Joined: Jul 17, 2007
    Messages: 143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana mzee Jasusi na familia nzima na wewe Zanaki Kingdom maana ndiyo hao hao .Mungu ni mwema na kila mmoja ana zamu yake ya kuitwa mbele za haki .
     
  18. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,089
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    RIP...................


    pole jasusi na wengine waathirika wa msiba huu
     
  19. f

    franco Ruhinda New Member

    #19
    Dec 17, 2007
    Joined: Dec 6, 2007
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana,hiyo ni kazi ya mola siku zote haina makosa.Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi.
     
  20. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2007
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    RIP JK Nyerere
     
Loading...