Mdogo wake Mbowe ahusishwa kuharibu matokeo baraza la mitihani.


T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Said Mtanda ambaye ni mbunge wa Mchinga mkoani lindi akichangia bungeni ameomba Josefu Mbowe ambaye ni mdogo wake na Fremani Mbowe anayehudumu ktk kitengo cha kompyuta pale Baraza la Mitihani afukuzwe kwa kuhujumu matokeo.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
said mtanda ambaye ni mbunge wa mchinga mkoani lindi akichangia bungeni ameomba josefu mbowe ambaye ni mdogo wake na fremani mbowe anayehudumu ktk kitengo cha kompyuta pale baraza la mitihani afukuzwe kwa kuhujumu matokeo.
Kwa nini afukuzwe peke yake wote kwenye kitengo chao wafukuzwe.
 
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,740
Likes
9
Points
0
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,740 9 0
Huyu said mtanda ni mlamba viatu vya ridhwani na ni kibaraka wa membe mzee wa midimu aache kutokwa na mapofu hana jipya huyu kichwa maji aende mchinga akalime korosho
 
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,740
Likes
9
Points
0
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,740 9 0
Moderators topic za kipuuzi kama hizi mnaziacha topic za msingi mnazitoa acheni kutumika
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,693
Likes
17,310
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,693 17,310 280
Je Ndalichako huwa hapitii hayo matokeo, au hawana upitiaji kwa hayo matokeo?
Je yeye ndo final wa kupost hayo matokeo?
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,520
Likes
838
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,520 838 280
Kwa nini afukuzwe peke yake wote kwenye kitengo chao wafukuzwe.
Nakubaliana na wewe mkuu, sio tu kufukuzwa bali wachunguzwe na wote waliohusika waadhibiwe kwa mujibu wa sheria.
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
Huyu said mtanda ni mlamba viatu vya ridhwani na ni kibaraka wa membe mzee wa midimu aache kutokwa na mapofu hana jipya huyu kichwa maji aende mchinga akalime korosho
jibu hoja acha kurukaruka hapa, mtanda amesema mbowe alihujumu matokeo, jibu kwanza hili
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Huyu said mtanda ni mlamba viatu vya ridhwani na ni kibaraka wa membe mzee wa midimu aache kutokwa na mapofu hana jipya huyu kichwa maji aende mchinga akalime korosho
mkuu yeye amependekeza huyu jamaa awajibike kwani ndiye chanzo cha kuvuruga matokeo kwa matakwa yake.
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
mbowe ni mzigo kwa taifa, anatakiwa afikishwe mahakamani kwa uhujumu wa elimu
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,520
Likes
838
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,520 838 280
Huyu said mtanda ni mlamba viatu vya ridhwani na ni kibaraka wa membe mzee wa midimu aache kutokwa na mapofu hana jipya huyu kichwa maji aende mchinga akalime korosho
Humjui huyu mtu unaemuongelea dogo, Ridhwani na Membe ndio wanamhitaji kijana huyu makini. Hana tabia za kujipendekeza ila watu makini wanajua hazina ya busara kutoka kwake.
 
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3,700
Likes
1,266
Points
280
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
3,700 1,266 280
aeleze sababu za kutosha kwanini afukuzwe la sivyo aache uzandiki wake... afukuzwe kisa tu ni ndugu yake mbowe? nonesense....
 
M

MAWERE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
453
Likes
4
Points
35
M

MAWERE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
453 4 35
Acha ujinga majungu fitina....ni ukoo tu hawana uhusiano mmoja mrombo. Mwingine mmarangu ..lingine ?fisadi wewe
 
M

mabadilikosasa

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
379
Likes
3
Points
0
M

mabadilikosasa

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
379 3 0
acheni siasa. yule kijana siyo mdogo wake na mbowe...tanzania tumezidi siasa za maji taka. kijana anayesemekana namjua, aliondoka necta tangu mwaka jana au juzi nadhani. huo ni ubaguzi. myu kuwafanana last name isiwe kigezo cha ubaguzi
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,829
Likes
1,669
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,829 1,669 280
said mtanda ambaye ni mbunge wa mchinga mkoani lindi akichangia bungeni ameomba josefu mbowe ambaye ni mdogo wake na fremani mbowe anayehudumu ktk kitengo cha kompyuta pale baraza la mitihani afukuzwe kwa kuhujumu matokeo.
Hivi ile semina elekezi huyu hakuwepo nn?
huyu ni msomi wa wapi, anatoa tuhuma with no eveidence and other ssupportives documents, Mode piga ban huyu alyeleta huu uzi coz anaonekana ana muwasho na ban! ataletaje thread haina facts wala ha-justify statements zake?

tufike mahaala mode mtumie mbavu zenu!
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
mbowe ni mzigo kwa taifa, anatakiwa afikishwe mahakamani kwa uhujumu wa elimu
Huu mtindo wa wanasiasa kuwatumia watumishi wengine kwa maslahi yao itaharibu taifa kikubwa mdogo wake mbowe na wengine kwenye hiyo idara ya compyuta lazima wachunguzwe.
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
Huyu kitanda nae anapenda mipasho kama bosi wake
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,498
Likes
2,644
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,498 2,644 280
Acha ujinga majungu fitina....ni ukoo tu hawana uhusiano mmoja mrombo. Mwingine mmarangu ..lingine ?fisadi wewe
Joseph Mbowe nimesoma naye pale UDSM tukamaliza 2001 Computer Science hana Uhusiano na Mbowe wa Chadema zaidi ya ukoo kufanana
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
49
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 49 135
Awajibike Waziri mwenyewe kwanza atakayechukua nafasi yake ndie aje kusafisha huo uozo. Waziri Kawambwa angekuwa anaiweza kazi yake angemwajibisha huyo mtendaji kabla ya kusubiri wabunge wapige tarumbeta.
 
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
2,548
Likes
211
Points
160
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
2,548 211 160
said mtanda ambaye ni mbunge wa mchinga mkoani lindi akichangia bungeni ameomba josefu mbowe ambaye ni mdogo wake na fremani mbowe anayehudumu ktk kitengo cha kompyuta pale baraza la mitihani afukuzwe kwa kuhujumu matokeo.
Mnaanza Ubaguzi CCM kama kawaida yenu,kwani kuwa na undugu na Mbowe ni Dhambi?kwa hiyo nyie wenye ndugu CCM ndio mna haki sana?
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Likes
16
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 16 0
Said Mtanda ambaye ni mbunge wa Mchinga mkoani lindi akichangia bungeni ameomba Josefu Mbowe ambaye ni mdogo wake na Fremani Mbowe anayehudumu ktk kitengo cha kompyuta pale Baraza la Mitihani afukuzwe kwa kuhujumu matokeo.
Mods huyu ni mwongo huyo mbunge hakutaja jina la mtu I thought this forum is for those who believe in truth, you are a great liar, hakuna jina la mtu lilitajwa mods muwe makini na members wenu
 

Forum statistics

Threads 1,272,337
Members 489,924
Posts 30,448,094