Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MDA's za Serikali fungu chini kwa 40% ukiacha za Ulinzi Mambo ya Ndani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Profesa, Apr 14, 2012.

  1. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wakulu jana nilichelewa kuwaletea habari hii kwakuwa nilibanwa na shughuli nyingi na vikao kemkem.

    Kuna taarifa nilizozipata kutoka chanzo cha kuaminika kuwa sasa pesa zilizopitishwa serikalini kwa Ministries, Departmentas and Agencies zinazotegemea serikali kuu kiwango kimeshuka kwa zaidi ya asilimia 40.

    Wizara zenye fungu lililooongezeka nji Wizara Ya Ulinzi na Jeshi la Kujenga taifa na Wizara ya mambo ya Ndani. Hii maana yake nini? Ukizingatia hivi majuzi Serikali imedai kuvuka lengo la makusan yo.

    Mwenye kulijua hili kiundani atujuze maana nina hofu na mwelekeo wa Taifa hili kama hali ndiyo hii.
     
Loading...