Mdahalo wa wagombea ubunge vijana....ccm kama kawaida wameingia mitini! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo wa wagombea ubunge vijana....ccm kama kawaida wameingia mitini!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BornTown, Sep 27, 2010.

  1. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,710
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Wanajamvi juzi jumamosi kulikuwa na Mdahalo LIVE kupitia ITV uliokuwa uanafanyika MovenPick Hotel chini ya mwenyekiti Jenerali Ulimwengu.

    Mdahalo ulikuwa kuwakutanisha wagombea Ubunge Vijana watueleze sisi wananchi kwanini wagombea na ulikuwa ni wa vyama 3: CCM,CHADEMA na CUF. Kama kawaida CCM walipotea hawakuonena ingawa kulikuwapo na makada wa CCM ukumbini.

    Mdahalo ulikuwa mzuri kwani maswali yaliokuwa wakiulizwa yalikuwa ni mazuri, walizungumzia mambo ya ELIMU,AFYA,AJIRA na UFISADI

    Swali: 1. JE CCM HAINA WAGOMBEA VIJANA???
    2. NA KWANINI WALIKUBALI KUSHIRIKI HALAFU WAKATOKOMEA KUSIKOJULIKANA?
    3. HAO MAKADA WALIOKUWAPO UKUMBINI WALIKUJA KUFANYANINI AMA
    WALITUMWA NA NANI?
     
Loading...