Mdahalo wa Muungano na Tanzania Tunayoitaka 'The Tanzania We Want'


Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,461
Likes
85
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,461 85 145
Haya wana jamvi, tarehe 11 Septemba 2011 tena kuna mdahalo wa Muungano wetu na Tanzania Tunayoitaka. Hii ni jumapili tarehe 11 September kuanzia saa 11:00 mpaka saa moja usiku.

Wanaotaka kadi za kuhudhuria mdahalo huu wapige simu namba 0718 607403 (kwa wakazi wa Dar es Salaam) wazungumzaji wakuu wa mdahalo huu ni Mh Tundu Lissu, Juma Duni, Haji Waziri wa Afya Zanzibar na Mohammed Chomboh Mbunge wa Magomeni Zanzibar.


Mdahalo wa Muungano 11 Sept - - YouTube

Source: Star Tv
 
Mkiliman

Mkiliman

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
962
Likes
72
Points
45
Mkiliman

Mkiliman

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
962 72 45
thats good way to derive a better future with honour for tanzanians!
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,343
Likes
1,663
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,343 1,663 280
Mbona Zanzibar wawili,Tanganyika mmoja ,hawa waandaaji vipi bwana
 
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
2,670
Likes
184
Points
160
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
2,670 184 160
Mbona Zanzibar wawili,Tanganyika mmoja ,hawa waandaaji vipi bwana
.

hao wazanzibar wana wakilisha nchi yao, kwasababu tanganyika sio nchi watawakilishwa na mtu mmoja tu, no more Q's
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Tunausubili huo kwa hamu.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,177
Likes
3,963
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,177 3,963 280
Waandaaji wanaturusha,mbona bara hayupo ccm representer?i doubt the essence of this nomination.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,150
Likes
15,520
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,150 15,520 280
nina amani kuwa watanganyika tutawakilishwa vema, namkubali lissu.
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,469
Likes
2,412
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,469 2,412 280
Zanzibar ina watu wachache kuliko mkoa mmoja wa Katavi inawakilishwa na watu wawili wakati Tanganyika inawakilishwa na watu wawili!! Au wameona Tundu Lissu anawatosha? Nasikia Prof. Chris Peter Maina naye atakuwepo kutoa changamoto za kisomi!! Sasa umeme uwepo ili wa mbali nasi tuambulie siyo nyinyi wa Dar. Manake uhakika wa kuufaidi mdahalo ni kwenda pale unapofanyika vinginevyo utakuwa na hamu ya kushuhudia kupitia Luninga mara Mr. Megawat anachukua megawat zake!!
 
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Likes
15
Points
135
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 15 135
Zanzibar ina watu wachache kuliko mkoa mmoja wa Katavi inawakilishwa na watu wawili wakati Tanganyika inawakilishwa na watu wawili!! Au wameona Tundu Lissu anawatosha? Nasikia Prof. Chris Peter Maina naye atakuwepo kutoa changamoto za kisomi!! Sasa umeme uwepo ili wa mbali nasi tuambulie siyo nyinyi wa Dar. Manake uhakika wa kuufaidi mdahalo ni kwenda pale unapofanyika vinginevyo utakuwa na hamu ya kushuhudia kupitia Luninga mara Mr. Megawat anachukua megawat zake!!
<br />
<br />
Nakushauri uhudhurie maana mzee wa megawati lazima atavuta megawat zake!
 
M

Mtabe

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
675
Likes
5
Points
0
M

Mtabe

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
675 5 0
Mbunge wa magomeni ni wa ccm kwa hiyo ccm wapo. Lkn hii ishu sio ya vyama nafikiri bali ya nchi mbili zanzibar na tanganyika so hao wajumbe ni vyema watete nchi zao kuliko vyama vyao.

Kama tundu lissu ni mwanasheria ingefaa na zanzibar engeitwa mwanasheria awadh wakaja wakapambana lkn hata hivyo babu juma ataweza vizuri tu.
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
11
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 11 135
Good hata kama kuna Mtanganyika mmoja bado wasemaji wote watatoa maoni ya vyama vyao.
Namkubali Duni haji huyo jamaa ni kichwa aliizimisha Zanz wakati wa Kitimoto cha Pascal Mayala hadi akafungwa jela na Kamandoo Salmin
 
M

Mwabweni

Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
28
Likes
0
Points
0
Age
42
M

Mwabweni

Member
Joined Apr 23, 2011
28 0 0
sasa huu mdaharo unahusu muungano Tanzania au mtazamo wa nani anatoka wapi au vyama kuonyesha msimamo wa vyama juu ya muungano. tunaomba waandaaji watuweke waze naona watu wameanza kupotosha mantiki ya mdahalo
 
M

Mwabweni

Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
28
Likes
0
Points
0
Age
42
M

Mwabweni

Member
Joined Apr 23, 2011
28 0 0
Tunataka vyama waonyeshe misimamo yao juu ya Muungano. Mfano CCM wanataka Muungano wa Serikali mbili, CUF Muungano wa Serikali tutu, Chadema wanataka Serikali za Majimbo nafikiri hizo ndio hoja tunazozitaka. kwani tumeona kwenye mdahalo uliopita Chadema walishindwa kupambanua Itikadi yao Marando alichemka kwa mujibu wa Itikadi yao
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Mbona Zanzibar wawili,Tanganyika mmoja ,hawa waandaaji vipi bwana
<br />
<br />
Tanganyika m1?!! Kwa taarifa yako hata hivo Zanzb wameonewa maana kwa kumuweka Lissu hapo vilihitajika vichwa 6 vya wazenj kupambana nae. Kumuwekea Lisu hivo vijamaa vi2 naona wamemdharau.
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
526
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 526 280
Haya wana jamvi, tarehe 11 Septemba 2011 tena kuna mdahalo wa Muungano wetu na Tanzania Tunayoitaka. Hii ni jumapili tarehe 11 September kuanzia saa 11:00 mpaka saa moja usiku.

Wanaotaka kadi za kuhudhuria mdahalo huu wapige simu namba 0718 607403 (kwa wakazi wa Dar es Salaam) wazungumzaji wakuu wa mdahalo huu ni Mh Tundu Lissu, Juma Duni, Haji Waziri wa Afya Zanzibar na Mohammed Chomboh Mbunge wa Magomeni Zanzibar.


Mdahalo wa Muungano 11 Sept - - YouTube

Source: Star Tv

Hapo hapatatosha kabisa...............maana kichwa kimoja Tundu Lissu katika sheria ni vichwa 10,000 vya akina Werema na Kombani.......
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,241
Likes
1,537
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,241 1,537 280
Kwa Zanzibar wangemchukua yule mwandishi wa BBC wa zamani mzee Salim Said Salim. Niliona ana uchungu sana na uZANZ kwenye chaneli 10
 
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
2,853
Likes
16
Points
0
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
2,853 16 0
Haya wana jamvi, tarehe 11 Septemba 2011 tena kuna mdahalo wa Muungano wetu na Tanzania Tunayoitaka. Hii ni jumapili tarehe 11 September kuanzia saa 11:00 mpaka saa moja usiku.

Wanaotaka kadi za kuhudhuria mdahalo huu wapige simu namba 0718 607403 (kwa wakazi wa Dar es Salaam) wazungumzaji wakuu wa mdahalo huu ni Mh Tundu Lissu, Juma Duni, Haji Waziri wa Afya Zanzibar na Mohammed Chomboh Mbunge wa Magomeni Zanzibar.


Mdahalo wa Muungano 11 Sept - - YouTube

Source: Star Tv
Mh.Tundu Lissu namwaminia....and i can guess through him mdaharo utakabiliwa na changamoto za hoja mzito.
 
P

plawala

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
627
Likes
0
Points
0
P

plawala

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
627 0 0
Mh.Tundu Lissu namwaminia....and i can guess through him mdaharo utakabiliwa na changamoto za hoja mzito.
Jamaa atawakilisha vizuri,itakuwa nafasi nzuri kwa watanzania,uwepo wa kina Cris Peter Maina ni muhimu pia
 
Gajungi

Gajungi

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
202
Likes
8
Points
35
Gajungi

Gajungi

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
202 8 35
Hapo hapatatosha kabisa...............maana kichwa kimoja Tundu Lissu katika sheria ni vichwa 10,000 vya akina Werema na Kombani.......
Wameogopa kuwaweka jamaa wengi wasishtukie wamebezwa,jua kula na vipofu bwanaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,249,974
Members 481,174
Posts 29,716,432