MDAHALO WA MUUNGANO na Tanzania Tunayoitaka 'The Tanzania We Want' umeahirishwa


Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,461
Likes
84
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,461 84 145
Wadau ule Mdahalo wa Muungano 'The Tanzania We Want' uliokuwa ufanyike Jumapili 11 sept 2011 umeahirishwa,
hii ni kutokana na ajali ya Meli iliyotokea Pemba na kupoteza maisha ya watu wengi.

Mungu mahali pema peponi roho za marehemu, Amen.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,778
Likes
14,983
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,778 14,983 280
asante sana kwa kuguswa na msiba wa ndugu zetu. that is the tanzania we want bwana! kwa ccm wazanzibar wana thamani wakati wa uchaguzi tu. wamefanya mauzinduzi yao katikati ya msiba wa wenzao.
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Sawa mkubwa,tunaomboleza kwa vipande vipande,mbona kampeni haziahirishwi.
 
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
3,106
Likes
41
Points
145
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
3,106 41 145
Vinara wanaoendeleza kampeni ni hawa magamba inaonesha hawana ubinadam,nimefurahi kuahirishwa ili tuomboleze huu msiba wa wote
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Nasikia mzee wa tabasamu kaahirisha safari ya nje kwa mara ya kwanza pia. Hapo nampa 5 japo bado nitamquestion kwa hilo hilo. Wasi wasi wangu ni kwamba Jk mdini sana. Lukansola hongereni kwa kulitambua hilo.
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,461
Likes
84
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,461 84 145
asante sana kwa kuguswa na msiba wa ndugu zetu. that is the tanzania we want bwana! kwa ccm wazanzibar wana thamani wakati wa uchaguzi tu. wamefanya mauzinduzi yao katikati ya msiba wa wenzao.
<br />
<br />

Asante sana jogi, msiba ni wetu wote huu.
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,461
Likes
84
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,461 84 145
Vinara wanaoendeleza kampeni ni hawa magamba inaonesha hawana ubinadam,nimefurahi kuahirishwa ili tuomboleze huu msiba wa wote
<br />
<br />

Ni kweli Laurence, msiba ni mkubwa huu
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,461
Likes
84
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,461 84 145
Nasikia mzee wa tabasamu kaahirisha safari ya nje kwa mara ya kwanza pia. Hapo nampa 5 japo bado nitamquestion kwa hilo hilo. Wasi wasi wangu ni kwamba Jk mdini sana. Lukansola hongereni kwa kulitambua hilo.
<br />
<br />

Asante sana Mungi, kwa kweli isibgekuwa rahis kuendelea na mdahalo katika hali hii, asante na wewe kwa kutambua uzito wa msiba huu.
 
jambo1

jambo1

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2009
Messages
242
Likes
1
Points
0
jambo1

jambo1

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2009
242 1 0
Safi sana..,Ni msiba mkubwa kwa taifa..,na hii itafungua mjadala mpya kikatiba juu ya uwajibikaji wa viongozi wetu pindi wanaposhindwa kufanya majukumu yao ipasavyo..!
 

Forum statistics

Threads 1,236,867
Members 475,318
Posts 29,270,260