Mdahalo Kudai Katiba Mpya unapogeuzwa Ugaidi

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
12,542
2,000
Mipango ya Mwendawazimu hii kabla ya kifo kumfyeka. Ilikua lazima Mbowe aangamizwe na CHADEMA ifutwe.
Samia anatekeleza kwa kua anaona kabisa hawezi kushinda uchaguzi 2025.
CCM hali mbaya sana. Wanaponzwa na ULAFI na UFISADI wa madaraka.

Mungu si Athumani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom