Mdada ushawahi kutongozwa na jamaa then akakimbia jibu

peterchoka

JF-Expert Member
Oct 12, 2014
7,379
2,000
Hii mimi ishanitokea mara kadhaa hasa unapotongoza mtu huku ukiangalia body language yake huoni heri yoyote, inabidi tu ujiongeze.

Vipi kwako mdada hii unaionaje, au ndo inakuwa nafuu ya mchukuzi, na mamen wenzangu vipi ushawahi kusamehe jibu kwa sababu yoyote ile?
 

Ototo

JF-Expert Member
Jun 26, 2016
1,120
2,000
Kama nina interest nae nitampa majibu yanye uelekeo, ila kama nehiii nampa ambalo litamfanya asirudi tena.

So Yes.
Si wanasema mtu usipo kata tamaa huwa mnalainika?? Kwa hiyo wewe kama hujamwelewa hata akaze vipi huwezi kulegeza?
 

Jambazi

JF-Expert Member
Jan 18, 2014
16,619
2,000
Hii thread imekaa ki town town ngoja watoto wa Masaki na Mbezi Beach and like waje watoe maoni yao!!
 

Habun

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
71,819
2,000
Si wanasema mtu usipo kata tamaa huwa mnalainika?? Kwa hiyo wewe kama hujamwelewa hata akaze vipi huwezi kulegeza?
Ototo ulifikiria nini kujiita hivyo?

Inawezekana, unapokaza sana na ukukubaliwa kuna mawili, either umemuonyesha kuwa unafaa tofauti na alivyokufikiria awali au baada ya kubuma kule alikokutegemea sasa hana choice.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom