MCHUNGUZI HURU: Raisi wa Marekani(Obama) ana bangi kichwani

  • Thread starter Old Member (Retired)
  • Start date

Status
Not open for further replies.
O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
3,447
Likes
115
Points
0
O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
3,447 115 0
Yeye mwenyewe Obama alishawahi kukiri hadharani kuwa ameshawahi kuvuta bangi alipokuwa high school pamoja na chuo. tembelea hapaa m.csmonitor.com/USA/DC-Decoder/2012/0526/President-Obama-smoked-pot-in-high-school.-Why-is-he-against-legalizing-marijuana

Utafiti wa kisayansi unabainisha ya kuwa kila mvuto (pafu) moja wa/la bangi hukaa kichwaani kwa miaka saba na raisi Obama amevuta bangi miaka zaidi ya minne yaani high school and college.

Kitu hicho kinaashiria kwamba raisi huyo bado ana bangi kichwani, kutokana na ushahidi wa kisayansi. Hivyo, maamuzi ya Obama yametawaliwa na Bangi zake, uendeshaji wake nchi umetawaliwa na bangi zake.

Swali, pamoja na bangi zake alizonazo kichwani mbona nchi ya marekani anaiongoza vizuri tu? japokuwa kuna wakati anapitia baadhi ya changamoto lakini hajaaribu sana.... au na sisi wa kwetu tumpe bangi labda anaweza akawa na akili kama za Obama? "we dare to talk openly"

nisihukumiwe kwa lolote, maandish haya yametokana na uchunguzi huru niliyofanya kwenye biography ya obama na uchunguzi wangu kwenye tovuti za kisayansi. Obama bado ana bangi kichwani.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,251,150
Members 481,585
Posts 29,759,350