Mchungaji wangu ni heri utubu kwani uliyonifanyia yatakupeleka motoni.


Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
2,853
Likes
2,513
Points
280
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
2,853 2,513 280
Sasa hapo huyo mchumba wako kama angekuwa hakutaki na anamtu toka mwanzo si angekucha kawaida tu??au aliforciwa kuolewa na wewe..

Pole sana mkuu,wapotezee wote..na alichofanya mchungaji si msimamo wa kanisa..
 
Rashford Lingard

Rashford Lingard

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2018
Messages
469
Likes
534
Points
180
Rashford Lingard

Rashford Lingard

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2018
469 534 180
Nchi haiwezi kuendelea kama ina watu tena mwanaume zwazwa kama wewe!!! Yaani unapewa bahasha na wewe unaifikisha kama ilivyo unazidiwa na watoto wa primary wanabadilisha matokeo
 
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
3,565
Likes
1,388
Points
280
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
3,565 1,388 280
Kama ni kweli sema kanisa unalosali, na taja hilo kanisa lilipo pamoja na huyo mchungaji
 
yellow eyes

yellow eyes

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2018
Messages
591
Likes
425
Points
80
yellow eyes

yellow eyes

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2018
591 425 80
Pole sana mkuu ila usiwaze mke uliepangiwa na Mungu yupo tena .
Na yawezekana umeepushwa na mengi. Jipe moyo na mda.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
popbwinyo

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,013
Likes
2,531
Points
280
popbwinyo

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,013 2,531 280
Kama wiki tatu zilizopita niliandika Uzi ululioelezea namna nilivyopata mchumba wangu kwenye kanisa moja la kisabato na jinsi mchungaji alivyotuandikia barua ili tukampe daktari ili tupime UKIMWI kama maandalizi ya ndoa yetu mimi na huyo mchumba wangu.

Pia nilieleza zaidi kuwa baada ya kupima katika hospital moja inayomilikiwa kanisa la kikatoliki na baadaye tukapewa bahasha yenye majibu ili tukampe mchungaji kwa sharti la kutokuifungua.

Nafikili mnakumbuka kuwa baada ya kumpa mchungaji bahasha ile aliomba wazazi wetu waje na akawaambia eti Mimi nimeathirika na mwenzangu mzima hivyo ndoa hakuna.

KUMBE UKWELI NI KWAMBA:
Mchungaji wangu alinifanyia hujma ili nisiweze kufunga ndoa na binti yule kwa kile kinachoaminika kwamba mchumba wangu yule alikuwa na mahusiano na mtoto wa huyo mchungaji wa kisabato kwa muda mrefu bila mimi kujua.

Na jumamosi iliyopita ndoa yao imetangazwa kanisani huku na mimi nikishuhudia hadharani, imeniuma sana.

Kwa hiyo mchungaji wangu akishirikiana na dokta wa kikatoliki walinifanyia hujma ya kunisingizia nina UKIMWI ili tu kunitenganisha na mchumba wangu ili tu mtoto wa mchungaji aweze kumuoa mchumba wangu huyo.

Hii kitu imenisikitisha sana na nimeamini wachungaji wengi ni feki sana na ni watenda dhambi wakubwa sana.

Baba wa aliyekuwa mchumba wangu amenisimulia kila kitu kilichokuwa kimepangwa na mchungaji huyo. Ni dhambi sana.

Ni bora utubu tu mchungaji umetenda dhambi sana.
Asante wasabato

Sent using Jamii Forums mobile app
 
EnvyPearl

EnvyPearl

Senior Member
Joined
Dec 23, 2018
Messages
147
Likes
250
Points
80
EnvyPearl

EnvyPearl

Senior Member
Joined Dec 23, 2018
147 250 80
Pole sana mkuu ila kwan mchungaji yupo humu?!au ni funzo tu umetupatia?
 

Forum statistics

Threads 1,262,519
Members 485,585
Posts 30,124,700