Mchungaji wangu ni heri utubu kwani uliyonifanyia yatakupeleka motoni.


M

MAGALLAH R

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2014
Messages
577
Likes
853
Points
180
M

MAGALLAH R

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2014
577 853 180
Kama wiki tatu zilizopita niliandika Uzi ululioelezea namna nilivyopata mchumba wangu kwenye kanisa moja la kisabato na jinsi mchungaji alivyotuandikia barua ili tukampe daktari ili tupime UKIMWI kama maandalizi ya ndoa yetu mimi na huyo mchumba wangu.

Pia nilieleza zaidi kuwa baada ya kupima katika hospital moja inayomilikiwa kanisa la kikatoliki na baadaye tukapewa bahasha yenye majibu ili tukampe mchungaji kwa sharti la kutokuifungua.

Nafikili mnakumbuka kuwa baada ya kumpa mchungaji bahasha ile aliomba wazazi wetu waje na akawaambia eti Mimi nimeathirika na mwenzangu mzima hivyo ndoa hakuna.

KUMBE UKWELI NI KWAMBA:
Mchungaji wangu alinifanyia hujma ili nisiweze kufunga ndoa na binti yule kwa kile kinachoaminika kwamba mchumba wangu yule alikuwa na mahusiano na mtoto wa huyo mchungaji wa kisabato kwa muda mrefu bila mimi kujua.

Na jumamosi iliyopita ndoa yao imetangazwa kanisani huku na mimi nikishuhudia hadharani, imeniuma sana.

Kwa hiyo mchungaji wangu akishirikiana na dokta wa kikatoliki walinifanyia hujma ya kunisingizia nina UKIMWI ili tu kunitenganisha na mchumba wangu ili tu mtoto wa mchungaji aweze kumuoa mchumba wangu huyo.

Hii kitu imenisikitisha sana na nimeamini wachungaji wengi ni feki sana na ni watenda dhambi wakubwa sana.

Baba wa aliyekuwa mchumba wangu amenisimulia kila kitu kilichokuwa kimepangwa na mchungaji huyo. Ni dhambi sana.

Ni bora utubu tu mchungaji umetenda dhambi sana.
 
S

Superb2014

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
1,820
Likes
855
Points
280
S

Superb2014

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2017
1,820 855 280
Kama ulichokiandika ni kweli pole sana Mkuu.
 
DsmicSound

DsmicSound

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2015
Messages
573
Likes
652
Points
180
DsmicSound

DsmicSound

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2015
573 652 180
katika dini ya kiislaam...huwa tunasisitiza kama watu wamependana na sababu za kuoana zipo...waozeshwe haraka kabisa bila kuchelewa...kuepusha fitna kama hizo...(na fitna ndio hiyo)...

Sio kwamba uislaam haujali afya...lakini hata kama mkipima...nyie husika pekee yenu hayo majibu ndio yanawahusu...na ni makubaliano yenu wenyewe kama mmoja wapo ameathirika...lakini dini hairuhusu mtu kujiingiza kwenye shari mwenyewe...


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Baby Doll

Baby Doll

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
3,690
Likes
17,612
Points
280
Baby Doll

Baby Doll

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
3,690 17,612 280
KATIKA DINI YA KIISLAAM...HUWA TUNASISITIZA KAMA WATU WAMEPENDANA NA SABABU ZA KUOANA ZIPO...WAOZESHWE HARAKA KABISA BILA KUCHELEWA...KUEPUSHA FITNA KAMA HIZO...(na fitna ndio hiyo)...

SIO KWAMBA UISLAAM HAUJALI AFYA...LAKINI HATA KAMA MKIPIMA...NYIE HUSIKA PEKEE YENU HAYO MAJIBU NDIO YANAWAHUSU...NA NI MAKUBALIANO YENU WENYEWE KAMA MMOJA WAPO AMEATHIRIKA...LAKINI DINI HAIRUHUSU MTU KUJIINGIZA KWENYE SHARI MWENYEWE...

Sent using Jamii Forums mobile app
Kumbuka kwenye uislam kuna fursa ya kuoa mke wa pili. Hata kama uliboronga waweza kuoa tena.
Kwenye ukristo ndoa ni moja, hivyo ni vyema kuchunguza usije juta maisha yako yote.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kunguni wa ulaya

kunguni wa ulaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2014
Messages
2,976
Likes
3,361
Points
280
kunguni wa ulaya

kunguni wa ulaya

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2014
2,976 3,361 280
1. Mwaanamke alikua hakupendi.
2. Inakuaje unashindwa kuongoza uamuzi wa kupima mwenyewe mpaka uendw kwa mchungaji?
Na majibu ni haki yake kupwewa na mtoa ushauri nasaha baada ya kuwapa ushauri.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,508
Likes
2,441
Points
280
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,508 2,441 280
Haya ndo matokeo ya kushikiliwa akili na mchungaji ama padre ona sasa mke umekosa ila shukuru dunia kwa kuwa hujamuoa huyo binti
 
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
5,781
Likes
3,256
Points
280
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
5,781 3,256 280
sio kila dr anaetibu kwenye hospital za wakatoriki ni mkatoriki acha kukalili..afu siku nyingine uache uzwazawa unapewa bahasha ya majibu yako ya ukimwi na wewe unaipeleka hivyohivyo bila kujua kilichomo??
 
lutemi

lutemi

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2013
Messages
1,096
Likes
267
Points
180
lutemi

lutemi

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2013
1,096 267 180
KATIKA DINI YA KIISLAAM...HUWA TUNASISITIZA KAMA WATU WAMEPENDANA NA SABABU ZA KUOANA ZIPO...WAOZESHWE HARAKA KABISA BILA KUCHELEWA...KUEPUSHA FITNA KAMA HIZO...(na fitna ndio hiyo)...

SIO KWAMBA UISLAAM HAUJALI AFYA...LAKINI HATA KAMA MKIPIMA...NYIE HUSIKA PEKEE YENU HAYO MAJIBU NDIO YANAWAHUSU...NA NI MAKUBALIANO YENU WENYEWE KAMA MMOJA WAPO AMEATHIRIKA...LAKINI DINI HAIRUHUSU MTU KUJIINGIZA KWENYE SHARI MWENYEWE...

Sent using Jamii Forums mobile app
Kawahiyo kama Binti wa kiislamu amempenda kijana wa kikristo anaruhusiwa kuolewa? Yaani kuwa mkristo?
 
lutemi

lutemi

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2013
Messages
1,096
Likes
267
Points
180
lutemi

lutemi

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2013
1,096 267 180
Huyo bora ameolewa na aliyekuwa anampenda kwasababu kama angelasimishwa kuwa mkeo nakuhakikishia angezaa watoto wa yule baba na ndoa ingekusumbua sana
 
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2015
Messages
7,006
Likes
10,555
Points
280
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2015
7,006 10,555 280
Hafu wao kutoa talaka nikuandika tu kikaratasi kwishney mwezi.mtukufu unaoa ukiisha talaka. Ndoa ya Kikristo mpaka mmoja afe
Kumbuka kwenye uislam kuna fursa ya kuoa mke wa pili. Hata kama uliboronga waweza kuoa tena.
Kwenye ukristo ndoa ni moja, hivyo ni vyema kuchunguza usije juta maisha yako yote.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2015
Messages
7,006
Likes
10,555
Points
280
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2015
7,006 10,555 280
Mwenyewe kanishangaza mno
sio kila dr anaetibu kwenye hospital za wakatoriki ni mkatoriki acha kukalili..afu siku nyingine uache uzwazawa unapewa bahasha ya majibu yako ya ukimwi na wewe unaipeleka hivyohivyo bila kujua kilichomo??
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,530
Members 485,585
Posts 30,125,091