Mchungaji na wanawake 7 watiwa mbaroni baada ya kukutwa wakisali wakiwa uchi

Quinine Mwitu

Quinine Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2014
Messages
5,182
Points
2,000
Quinine Mwitu

Quinine Mwitu

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2014
5,182 2,000
Wepesi Sana wa kuamini,wanawake ni kama bastola inaweza kukusaidia au kukupoteza,alafu kila sehem wao wako nyomi,ukienda nyumba za ibada wao ni wengi,ukienda kwa akina mshana wapo pia nahisi hata wanga wengi ni wanawake
 
Al-Hadidy

Al-Hadidy

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
524
Points
1,000
Al-Hadidy

Al-Hadidy

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
524 1,000
Alikuwa anawafundisha utamu wa yesu kwa vitendo
 
Naby Keita

Naby Keita

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
3,144
Points
2,000
Naby Keita

Naby Keita

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
3,144 2,000
Kweli fulu gospo............mimi nawaalika kwenye kanisa langu la geto gospo uje na kabandana tu huku hata kichwa hakitakiwi kua uchi
 
kluger

kluger

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
1,899
Points
2,000
kluger

kluger

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
1,899 2,000
Daaah na ile migongo ya wanawake wa kiganda,pastor kafaidi sana
 

Forum statistics

Threads 1,316,463
Members 505,652
Posts 31,891,362
Top