Mchungaji na Mbunge Getrude Rwakatare azikwa na Serikali kanisani kwake (Mlima wa Moto) na watu wasiozidi 10

Mwanamena

JF-Expert Member
Feb 4, 2020
669
1,000
Hii nikukosa ubinaadam kabisa,MTU amefariki unampigia hesabu ya fedha na watu kunufaika!!
Everything is a business. Kuna ambalo huwa halifanyiki mtu akifa hapo. Kuna wachonga jeneza, wauza mbao, wauza vitambaa, marumaru, cement, maua ya mataji, mishumaa, Michele nyama n.k.

Uko sahihi, msiba wowote biashara inafanyika utake usitake

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Awuot

JF-Expert Member
Nov 10, 2018
1,169
2,000
Labda tutoke kwenye masuala na hisia za corona...… Mbunge akifa huku bado ni mbunge huwa anazikwaje? Na familia huku serikali ikishiriki au na serikali? Wanajeshi wakifa akiwa vitani… sijui ndio maana nauliza
Ndg yangu Mj1 kuna taratibu nyingi zimebadilika hawamu hii hususan kipindi hiki cha janga la corona. Mwenyewe najiuliza maswali kama hayo yakwako sipati jibu na wanaonijibu ndo wanazidi kunichanganya kabisaaa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom