Mchungaji Msigwa aomba michango kusaidia gharama za kesi ya Nyagali Mdude Mahakama Kuu Mbeya

Liwagu

JF-Expert Member
Jan 25, 2017
2,575
2,000
Kafa kwa ajili ya laana alizowafanyia watanzania soma haya madudu yake Mbwa wewe View attachment 1776366 View attachment 1776370
Wewe ndio mana nimekuambia ni kichaa, unaungaunga vi heading uchwara vingine hata havifunguni ndio hojahii. Ndio mana nimekuambia mmebaki na akili zakutukana watu tu.

Kushupalia hasara ya ACT ni upuuzi sababu hiyo hasara mashirika yote ya ndege duniani yamepata kwaajili ya corona.
Huwezi kumlaumu mtu kwa hasara zinazo sababishwa na majanga ya asili.
Mbaka sasa ndege karibu kilanchi zimepark kwasababu ya ugonjwa.

Thanks GOD ndege zetu baadhi zinatumika hapakwetu kwa shughuli za kiserikali na safari za ndani.
Tusingekuwa na ndege manayake shirika lingekodi ndege na ingekuwa hasarapia.

Hiyostand ya magufuli sio hasara maana haitavunjwa, subiri ile barabara ya njia nane ikamilike kimara kibaha alafu uone hiyofoleni itatokawapi.

Bandari ya bagamoyo ndugai ametoamaoniyaketu kama watuwengine walivyo toa maoni siochochote.

Ufisadi kwenye hiyo zahanati na uko clouds hayomambo yapo tangia nyerere sijui unashangaaninihapo.
Yuo guys are completely out of touch hamjui mnacho lalamika wala mnachokubali.

Otherwise, endeleeni kumuunga mkono Mama atimize malengo ya ilani ya ccm 2025 tupate umeme wauhakika kupitia Nyerere hydr pwr, usafiri wauhakika kupitia SGR, tukamilishe manunuzi ya ndege, madaraja busisi, sarenda, fly overs Nyerere road, Kilwa road namengine mengi.

Maendeleo hayana chama.
 

Mkomavu

JF-Expert Member
Jan 25, 2016
11,612
2,000
Wewe ndio mana nimekuambia ni kichaa, unaungaunga vi heading uchwara vingine hata havifunguni ndio hojahii. Ndio mana nimekuambia mmebaki na akili zakutukana watu tu.

Kushupalia hasara ya ACT ni upuuzi sababu hiyo hasara mashirika yote ya ndege duniani yamepata kwaajili ya corona.
Huwezi kumlaumu mtu kwa hasara zinazo sababishwa na majanga ya asili.
Mbaka sasa ndege karibu kilanchi zimepark kwasababu ya ugonjwa.

Thanks GOD ndege zetu baadhi zinatumika hapakwetu kwa shughuli za kiserikali na safari za ndani.
Tusingekuwa na ndege manayake shirika lingekodi ndege na ingekuwa hasarapia.

Hiyostand ya magufuli sio hasara maana haitavunjwa, subiri ile barabara ya njia nane ikamilike kimara kibaha alafu uone hiyofoleni itatokawapi.

Bandari ya bagamoyo ndugai ametoamaoniyaketu kama watuwengine walivyo toa maoni siochochote.

Ufisadi kwenye hiyo zahanati na uko clouds hayomambo yapo tangia nyerere sijui unashangaaninihapo.
Yuo guys are completely out of touch hamjui mnacho lalamika wala mnachokubali.

Otherwise, endeleeni kumuunga mkono Mama atimize malengo ya ilani ya ccm 2025 tupate umeme wauhakika kupitia Nyerere hydr pwr, usafiri wauhakika kupitia SGR, tukamilishe manunuzi ya ndege, madaraja busisi, sarenda, fly overs Nyerere road, Kilwa road namengine mengi.

Maendeleo hayana chama.
Hiyo ni report ya CAG Mbwa wewe kichaa ni yule aliyewaroga hapo CCM akafa kazikwa na akili zenu kenge nyinyi
 

Liwagu

JF-Expert Member
Jan 25, 2017
2,575
2,000
Hiyo ni report ya CAG Mbwa wewe kichaa ni yule aliyewaroga hapo CCM akafa kazikwa na akili zenu kenge nyinyi
Hasira hasara kamanda utapata kisukari relux, mimi sijakutuma uzungushe mikono juu wakati tundu aliposema tutashtakiwa MIGA.

Akili za kuambiwa muwe mnachanganya na zakwenu, ripot ya CAG sio ripoti ya Mungu, tumia akili ku reson, CAG amechunguza amekuta hasara ametoa ripotiyake, sasa nijuu ya taasisi husika kuelezea jinsi hasarahiyo ilivyo patikana na hapo ndio majibu kamili hupatikana,usipende kukurupukia vitu na kuhitimisha kivyakovyako.
 

Mkomavu

JF-Expert Member
Jan 25, 2016
11,612
2,000
Hasira hasara kamanda utapata kisukari relux, mimi sijakutuma uzungushe mikono juu wakati tundu aliposema tutashtakiwa MIGA.

Akili za kuambiwa muwe mnachanganya na zakwenu, ripot ya CAG sio ripoti ya Mungu, tumia akili ku reson, CAG amechunguza amekuta hasara ametoa ripotiyake, sasa nijuu ya taasisi husika kuelezea jinsi hasarahiyo ilivyo patikana na hapo ndio majibu kamili hupatikana,usipende kukurupukia vitu na kuhitimisha kivyakovyako.
CCM hamna akili hata kidogo mlizoea vya kunyonga na sasa mnatapatapa tu
Relux=relax hata kuandika kwako ni shida
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom