Mchungaji Msigwa akiri kumsingizia Kinana ujangili, amwangukia na kumwomba radhi

Pennstatepro

Senior Member
Nov 22, 2019
131
250
Natoa tamko la kumuomba radhi Abdulrahman Kinana, ikumbukwe nilikuwa na kesi katika Mahakama Kuu ya Tanzania iliyofunguliwa na Kinana kutokana na matamshi niliyowahi kuyatoa kumuhusisha na ujangili. Ninakiri tuhuma hizo hazikuwa za kweli, zilikuwa na malengo potofu"

View attachment 1454077
Mch Msigwa bhana......hujui nyuma ya pazia, ungeacha tu kuomba radhi, wala wafipa wa huku ndani wasiombwe radhi.
 

henry kilenga

JF-Expert Member
Mar 4, 2015
1,170
2,000
Hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahhahahhahahahahahahahahahahahahhahhahahahahahahahhahahahahahahahahahahahahahahahahahahahhhhahahahahhahahahahahhahahhahah:):):):):):):):):):)
 
Top Bottom