Mchungaji Lusekelo: Chadema walipata kura milioni 6 za urais 2015 hivyo wakiruhusiwa mikutano watahatarisha amani

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
25,348
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
25,348 2,000
Mchungaji Lusekelo aka mzee wa Upako amesema ni sahihi kabisa serikali kuzuia mikutano ya kisiasa wakati huu.
Lusekelo anasema chukulia mfano Chadema waliopata kura milioni 6 na ushee wakiruhusiwa kufanya mkutano na hawa wapiga kura wao wote wakaingia barabarani....je kutakuwa na amani hapo?

Kadhalika mchungaji Lusekelo ameiomba serikali kupiga marufuku mambo ya bongo movie kwani yanakwenda kinyume na utamaduni wetu na yanachochea uharibifu wa maadili.
Ametolea mfano watoto wadogo kushirikishwa kwenye sinema kinyume na sheria.

Mchungaji Lusekelo alikuwa akizungumza na waandishi wa habari kutoka media mbali mbali Kanisani kwake ubungo, jijini Dsm.
Source Star tv

My take; Zile kura milioni 6 ni za Chadema au Lowassa?!?

Maendeleo hayana vyama!
 

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
25,025
Points
2,000

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
25,025 2,000
Mchungaji Lusekelo aka mzee wa Upako amesema ni sahihi kabisa serikali kuzuia mikutano ya kisiasa wakati huu.
Lusekelo anasema chukulia mfano Chadema waliopata kura milioni 6 na ushee wakiruhusiwa kufanya mkutano na hawa wapiga kura wao wote wakaingia barabarani....je kutakuwa na amani hapo?

Kadhalika mchungaji Lusekelo ameiomba serikali kupiga marufuku mambo ya bongo movie kwani yanakwenda kinyume na utamaduni wetu na yanachochea uharibifu wa maadili.
Ametolea mfano watoto wadogo kushirikishwa kwenye sinema kinyume na sheria.

Mchungaji Lusekelo alikuwa akizungumza na waandishi wa habari kutoka media mbali mbali Kanisani kwake ubungo, jijini Dsm.
Source Star tv

My take; Zile kura milioni 6 ni za Chadema au Lowassa?!?

Maendeleo hayana vyama!
Tanzania haina utaratibu wa Mgombea binafsi, hivyo kura ni za CHADEMA.

Maendeleo hayana vyama..!!!
 

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
25,025
Points
2,000

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
25,025 2,000
Tanzania haina utaratibu wa Mgombea binafsi, hivyo kura ni za CHADEMA.

Maendeleo hayana vyama..!!!
Yeah,

Yuko sahihi Sana, kwamba Upinzani una nguvu Sana kwa zile kura za 2015, so ukiachiwa free unaweza kuchukua nchi 2020, so dawa ni kuuminya tu.

Maendeleo hayana Vyama
 

KARLO MWILAPWA

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2019
Messages
1,166
Points
2,000

KARLO MWILAPWA

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2019
1,166 2,000
siasa, uongozi na utawala zina wenyewe. hapo kwenye maandamano ya kuhatarisha amani nipo naye pamoja, ili amani iendelee kutamalaki hatuna budi kukaa mbali na vichocheo vya uharibifu wa amani na hapa ndipo mch. alipomaanisha.

kwa upande wa watoto kukatazwa kushiriki kwenye sinema, nakubaliana naye kutokukubaliana. watoto wanaposhirikishwa kukuza vipaji vyao wangali wadogo inawasaidia kuwa msaada wa kuendeleza kipaji hiko ukubwani hivyo serikali haina budi kuweka sheria za kimaadili kuwalinda watoto na si kupiga marufuku moja kwa moja. pia, sio watoto wa kuigiza tu bali hata watoto wa majumbani wanatakiwa kulindwa kwa kuweka udhibiti katika vipindi vya tv hususani miziki
 

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
130,288
Points
2,000

Mshana Jr

Platinum Member
Joined Aug 19, 2012
130,288 2,000
Mchungaji Lusekelo aka mzee wa Upako amesema ni sahihi kabisa serikali kuzuia mikutano ya kisiasa wakati huu.
Lusekelo anasema chukulia mfano Chadema waliopata kura milioni 6 na ushee wakiruhusiwa kufanya mkutano na hawa wapiga kura wao wote wakaingia barabarani....je kutakuwa na amani hapo?

Kadhalika mchungaji Lusekelo ameiomba serikali kupiga marufuku mambo ya bongo movie kwani yanakwenda kinyume na utamaduni wetu na yanachochea uharibifu wa maadili.
Ametolea mfano watoto wadogo kushirikishwa kwenye sinema kinyume na sheria.

Mchungaji Lusekelo alikuwa akizungumza na waandishi wa habari kutoka media mbali mbali Kanisani kwake ubungo, jijini Dsm.
Source Star tv

My take; Zile kura milioni 6 ni za Chadema au Lowassa?!?

Maendeleo hayana vyama!
Zile kura million 6 zilikuwa za wapiga kura
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
9,458
Points
2,000

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
9,458 2,000
Mchungaji Lusekelo aka mzee wa Upako amesema ni sahihi kabisa serikali kuzuia mikutano ya kisiasa wakati huu.
Lusekelo anasema chukulia mfano Chadema waliopata kura milioni 6 na ushee wakiruhusiwa kufanya mkutano na hawa wapiga kura wao wote wakaingia barabarani....je kutakuwa na amani hapo?

Kadhalika mchungaji Lusekelo ameiomba serikali kupiga marufuku mambo ya bongo movie kwani yanakwenda kinyume na utamaduni wetu na yanachochea uharibifu wa maadili.
Ametolea mfano watoto wadogo kushirikishwa kwenye sinema kinyume na sheria.

Mchungaji Lusekelo alikuwa akizungumza na waandishi wa habari kutoka media mbali mbali Kanisani kwake ubungo, jijini Dsm.
Source Star tv

My take; Zile kura milioni 6 ni za Chadema au Lowassa?!?

Maendeleo hayana vyama!
6 M = anti-CCM = bado zipo = CCM tujipange = tukimrudisha jiwe tumekwisha!
 

Forum statistics

Threads 1,381,736
Members 526,184
Posts 33,810,439
Top