MCHUNGAJI GWAJIMA AITIKISA TANGA, MKUTANO WAKE WAVUNJA REKODI (Picha Ufufuo na Uzima Blog)


Status
Not open for further replies.
davidm

davidm

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
389
Likes
2
Points
35
davidm

davidm

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
389 2 35


Mkutano wa Mchungaji Josephat Gwajima umevunja rekodi ya maudhurio ya watu katika mikutano ya mjini hapa Tanga; baada ya kushuhudia kwa mara ya kwanza maelfu kwa maelfu ya watu wakiwa katika mkutano wa injili jambo ambalo si kawaida mkoani hapa; Mkutano huo wa siku nane ni kana kwamba ulisimamisha shughuli nyingi wakati wa jioni kwa umati ulioonekana. Jeshi la polisi lililazimika kuruhusu mikutano kufika hadi usiku kwasababu ya umati wa watu ambao ulikuwa ukihimiza kuwa mahubiri yaendelee hata baada ya saa kumi na mbili jioni, hivyo kufanya siku zote nane kushuhudia mikutano ikiisha saa moja usiku huku watu wakigoma kuondoka uwanjani.

Pamoja na miujiza mingi iliyotokea, ni pamoja ya watu wengi kumwamini Yesu Kristo, misukule kurudishwa na wenye mapepo wengi kufunguliwa. Ukiacha upinzani wa baadhi ya watu, mkutano huo umevunja rekodi katika mji wa Tanga kwa sasa. hivi sasa Mchungaji Gwajima anaendelea na Mkutano wa Injili mkoani Morogoro ikiwa ni programu ya kuzinguka nchi nzima; ilianzia Arusha, Moshi, Tanga, sasa morogoro, baadaye Kilombero, Iringa, Njombe, Songea, Mbeya, Rukwa hadi Tanzania yote.
 
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
3,653
Likes
94
Points
145
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
3,653 94 145
Wizi mtupu............?:kev:
 
Tembele

Tembele

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
1,144
Likes
20
Points
135
Tembele

Tembele

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
1,144 20 135
Sifa na shukrani nakurudishia wewe Yehova.
 
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
1,204
Likes
517
Points
280
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
1,204 517 280
utadhani mziki wa M4C, kumbe watu now wamepata mwitikio wa kumjua MUNGU, thats gud!!
 
G

gwabos

Senior Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
112
Likes
0
Points
0
G

gwabos

Senior Member
Joined Dec 5, 2013
112 0 0
Daima nitamtegemea na kumsifu mungu.
Pia ni yeye aniokoe na kila roho wa Mpinga kristo.
Na yeye Awabariki wachungaji wote!
 
N

NyakaiIkagogo

Senior Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
182
Likes
2
Points
35
N

NyakaiIkagogo

Senior Member
Joined Nov 5, 2013
182 2 35
Jina la bwana ribarikiwe!
 
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,273
Likes
174
Points
160
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,273 174 160
Duh mwanasiasa angepata nyomi kama hiyo kalele zingekuwa nyingi sana pande hizi
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
Taarifa za Kiintelejensia zinaonyesha hawa watu walivutwa kwa nguvu za giza.
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,337
Likes
3,664
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,337 3,664 280
Sasa anazunguka mikoa ile ile inayomjua Kristu, kwa nini asiende na huko walikojaa walio wazito kumkubali Kristo?
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,306
Likes
15,804
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,306 15,804 280
vuta picha nyomi kama hilo lingekuwa limekusanyika kuwasikiliza tembo kinana,nepi na yule bmkubwa aliye underpeform UN.!
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
5,476
Likes
3,445
Points
280
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
5,476 3,445 280
Umasikini na kukata tamaa ya maisha unachangia sana wengine kupiga pesa ndefu..ni mchezo wa akili tu...akili kichwani..!
 
N

nkaken

Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
6
Likes
0
Points
3
N

nkaken

Member
Joined Jan 28, 2012
6 0 3
Nabii hakubaliki kwao..
Piga kazi baba wanadamu hawana hiana..
Ukimtangaza Mungu visa ukitangaza uchawi visa..sasa mnataka nn????
Mtaenda tuu hata kwa mijeledi..
All da best man of God..!
 
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
4,393
Likes
2,826
Points
280
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
4,393 2,826 280
Mungu ambariki mtumishi wake. Amen.
 
davidm

davidm

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
389
Likes
2
Points
35
davidm

davidm

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
389 2 35
Jaribu kuwavuta hata watu kumi kwa nguvu za giza...
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,953
Likes
1,910
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,953 1,910 280
In Jesus name!
 
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
291
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 291 180
Ooooh Haleluya, Glory to God. Injili itahubiriwa kwa kila kiumbe.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,250,739
Members 481,468
Posts 29,743,643