Mchungaji anaeshirikaina na mbwa mwitu kuwala kondoo

WABUSH

JF-Expert Member
Oct 14, 2010
285
0
Ooops...Give me a break plz! I am hardly trying to 4get this mercy
 

Lukolo

JF-Expert Member
Dec 2, 2009
5,146
1,250
Is this Lipumba!?? Funny! Hongera, inaonyesha unaijua photoshop vilivyo.
 

Chamkoroma

Senior Member
Sep 6, 2010
186
0
Jamani hata mimi nilishtuka sn kuona Lipumba akimkumbatia Kikwete mara alipoapishwa, kweli tunao humu humu wanajifanya ni wa pinzani wa kuwatetea wadanganyika kumbe wanawamaliza kwakupitia nyuma ya mgongo, ndiyo maana tunasema CUF are not part of serious weapon especially on main Land.
Lkn mwisho wake utakuwa kama SARAFINA na Isabella, tutawatafuna tu! Freedom is coming tommorrow!
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,316
2,000
Ahahahaaaaaah it is not me Preta.............labda ni pacha..........ngoja niwaulize wazazi huenda ndio mambo ya "Lost Twins"

oooh :doh:..........ngoja nicheck sheria za JF kuhusiana na avatars......hii haivumiliki kabisa
na huku nikizidi kumtafuta mod farida
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom