Mchumba wangu ni mwezi wa pili hajaingia period na amepima hana mimba

kengele maziwa

JF-Expert Member
Jun 1, 2015
291
500
Kwa maelezo mafupi tu hii inaenda mwezi wa pili ameshindwa kuingia period lakini tumepima mimba mara tatu lakini majibu yanaonesha hana mimba. Je, Inaweza kuwa tatizo gani wajuzi wa mambo?

Msaada wenu wakuu.
 

mswati52

JF-Expert Member
Jul 31, 2019
2,129
2,000
Alisafiri?

Kama alisafiri hali ya hewa kwa kusafiri hilo hutokea, mpenzi wangu amewahi kupitia changamoto hizo mara 3.
 

BAKHOOR

Member
Aug 17, 2020
6
45
Kwa maelezo mafupi tu hii inaenda mwezi wa pili ameshindwa kuingia period lakini tumepima mimba mara tatu lakini majibu yanaonesha hana mimba., Je? Inaweza kuwa tatizo gani wajuzi wa mambo.
Msaada wenu wakuu.
JINSIA YAKE INAELEKEA KUBADILIKA KIPINDI HIKI CHA UCHUMI WA KATI KUELEKEA UCHAGUZI MKUU
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom