Mchumba wangu kanisaliti!! Niko kwenye maumivu makali naombeni ushauri


T

Team JPM

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
393
Likes
520
Points
180
T

Team JPM

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
393 520 180
Mpaka ha
Wakubwa zangu shikamooni, vijana wenzangu habari vipi?
Ndugu zangu, nipo serious sanaa katika ombi langu, nakuomba unipe muda wa kunisikiliza kidogo na unishauri kama inafaa.

Mimi ni kijana nina umri wa miaka 29, ni mwajiliwa serikalini idara ya Afya. Kuna binti nilianza nae uchumba 2017 mwanzoni yeye akiwa chuo flan cha afya, Mimi ni Mgogo yeye ni Mbulu ana miaka 24 sasa.

Tulianza mapenzi akiwa ameonesha msimamo wa kutoshiriki tendo lolote na mimi mpaka mwaka mmoja ulipopita ndo tukaanza kukutana kimwili. Ni binti ambae niliona huyu anafaa kuwa mke wangu kabisaa maana alikua ana msimamo sanaa hata kwa watu wengi waliokua wakimtongoza maana alikua ananionesha sms na calls zao, bas nikawa namshauri wajibu wewe ni mke wa mtu na unahitaji heshima, kiukweli nilijipa moyo hapa nimepata mke kweli kweli.

Basi akamaliza chuo 2017 mwishoni nikamtaftia ajira ya kujishikiza mahali flani mkoa wa Mwanza. Sasa nikawa nimeongea na mtu mmoja awe anafatilia nyendo zake wakati mimi nipo mbali.

Alipotimiza miezi miwili kazini nikapata taarifa kuna kabwana mdogo ka umri wa miaka 22 - 24 kanatembea nae hapo hapo alipopanga chumba, sikutaka kuamini, ikanibidi siku moja nifanye kusadiri kwenda kumtembelea kimya kimya bila taarifa, nikafika akanipokea vizuri. Ilipofika usiku nikamwambia sasa mpenzi unaweza kunihakikishia huku huna mchezo wowote mchafu wa kimahusiano? Akanijibu hapana kabisa mpenzi wangu naomba uniamini.

Nikamuuliza, Je, unaweza kunipa simu yako nikague chochote? Akapata kigugumizi sanaaaaa, nikamuuliza Unanipenda na unajiamini? Akajibu ndio, nikamwambia bas naomba simu yako, akapata kigugumizi kizito sanaaa.

Basi ikanibidi nichukue simu yake nipitie sms na whatsap, aseee niliyoyakuta ni mazito mnooooooo wallahi Nimepata simanzi kubwa sanaaa, ikanibidi niondoke usiku huo huo kwenda kutafta Lodge nikalala na kesho nikaondoka kurudi kazini.

Mchumba wangu huyu nilikua nimeshafahamiana na ndugu zake baadhi na mama yake mzazi alikua ananijua kwa picha tu na alikua tayari karidhia niwewe mkwe wake kabla hata sijaenda kujitambulisha maana matendo niliyomfanyia mwane ni mwanaume mwenye malengo mazuri wazi wazi. Kinachoniuma zaidi ni kwamba nimetumia muda mwingi sanaaa kumjenga kiimani, kumjenga juu ya tabia za wanaume wenye tamaa, kiukweli niliamini huyu mwanamke sasa hakuna atakae weza kumshawishi maana hata mimi binafsi nilikua nimebadilika sanaaa kitabia sikuwa nnahamu na michepuko tena niliona sasa huu ni muda wa kutulia na mwanamke mmoja sina haja ya kutanga tanga na dunia ya leo.

Ndugu zangu niko serious sanaaa, naombeni ushauri cha kufanya, mwanamke huyu alikua anatembea na kijana wa mwenye nyumba tena kwa kulala nae chumbani kwake karibu kila wiki.

Mwanamke alionesha sanaaa kunipenda tulikua tunawasiliana kila siku zaidi ya mara 5 kila siku ya Mungu. Leo naona dunia imenigeuka, nina maumivu makali sanaaaa, niliplan nije kumtambulisha kwetu mwaka huu December, na kwao ningeenda kujitambulisha November ili mwakani Mungu akijaalia tufunge Ndoa. Wakuu, niko gizani, nina msongo wa mawazo, mimi ni jasiri sanaaa lakini nakuomba wewe ndugu yangu ushauri wako katika hili, nakuomba usinitukane wala kunikejeli maana utaniongezea majonzi makubwa.

Naamini thread yangu hii itawafunza na wengine watakao kumbwa na mkasa kama wangu.
ASANTE kwa Muda wako

Sent using Jamii Forums mobile app
Mpaka hapo sijaona uthibitisho wa usaliti, hujashuhudia tendo lolote ovu LA huyo Dada, umekuta tu SMS kwenye simu. Hizo unazifuta na unasonga mbele. Si kila SMS kwenye simu inathibitisha matendo, zingine ni story tu. Heri huyo Dada ulomfunza tabia kuliko kuzoa mwingine aliyefunzwa na wenzio. Huyo wako no rahisi kumrekebisha. Mke ni wako ukiwa Naye, mtaftie kujishkiza hapo ulipo. Timiza mchakayo wa ndoa mapema, tangia 2017 yipo tu anakusubiri we we, kakuvumilia sana huyo, msamehe na umtunuku tuzo
 
G.T.L

G.T.L

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2012
Messages
335
Likes
192
Points
60
G.T.L

G.T.L

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2012
335 192 60
Mpaka ha
Mpaka hapo sijaona uthibitisho wa usaliti, hujashuhudia tendo lolote ovu LA huyo Dada, umekuta tu SMS kwenye simu. Hizo unazifuta na unasonga mbele. Si kila SMS kwenye simu inathibitisha matendo, zingine ni story tu. Heri huyo Dada ulomfunza tabia kuliko kuzoa mwingine aliyefunzwa na wenzio. Huyo wako no rahisi kumrekebisha. Mke ni wako ukiwa Naye, mtaftie kujishkiza hapo ulipo. Timiza mchakayo wa ndoa mapema, tangia 2017 yipo tu anakusubiri we we, kakuvumilia sana huyo, msamehe na umtunuku tuzo
Nashukuru kwa ushauri Boss

Sent using Jamii Forums mobile app
 
jown

jown

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
202
Likes
265
Points
80
jown

jown

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
202 265 80
Shida ipo pale uliposema mwaka huu December ungempeleka kwenu then November ungeenda kwao. Wewe ni dhaifu sana mkuu haiwezekani uanze kwenda kwa mwanamke kujitambulisha kabla ya wewe kumpeleka kwenu akubalike.
Mchezo unaanza kwanza wewe umpeleke kwenu then ndio uende kwao.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
K

Koriee

Member
Joined
Dec 4, 2018
Messages
64
Likes
47
Points
25
K

Koriee

Member
Joined Dec 4, 2018
64 47 25
Hahah ndivyo ilivyo nadhani ni asili ya binadamu kutumia trust ya mtu kufanya mambo ya gizani. Mtu anaekujua vizuri ni rahisi sana kukufanyia ushenzi tofauti na mtu ambaye hujui amekuweka fungu gani.
Ni kweli kabisa na inauma sana
 
K

Koriee

Member
Joined
Dec 4, 2018
Messages
64
Likes
47
Points
25
K

Koriee

Member
Joined Dec 4, 2018
64 47 25
Hahah ndivyo ilivyo nadhani ni asili ya binadamu kutumia trust ya mtu kufanya mambo ya gizani. Mtu anaekujua vizuri ni rahisi sana kukufanyia ushenzi tofauti na mtu ambaye hujui amekuweka fungu gani.
Ni kweli kabisa na inauma sana
 
boy lanugo

boy lanugo

Senior Member
Joined
Jun 9, 2015
Messages
191
Likes
115
Points
60
boy lanugo

boy lanugo

Senior Member
Joined Jun 9, 2015
191 115 60
Unajua ni vizuri kufahamu kwanini mwenzako amekupenda japo ni ngumu sana. Nilichogundua huyo bibie ulikuwa unamtimizia mahitaji ya kifedha zaidi kuliko ya kimapenzi ndio maana alipopata hyo kazi akaona huna umuhimu kwa kiasi kubwa km zamani so akapata mtaalam wa kukata kiu yake ya kimapenzi. Anyway achana naye huyo vumilia tu yatapita. But next time ukipata mtu mwingine usirudie kosa. HAKIKISHA UNAKATA KIU KWELI KWELI!
Download playlist moja ya reggae inaitwa Lovers Reggae rhythm 2014 uuguze machungu vizuri.

Sent using Jamii Forums mobile app
Halimashauri yangu ya kichwa inaniamisha kwamba asilimia 90 ya wanawake wanaolewa au kuingia kwenye mahusiano kwa sababu atanufaika kwa namna moja au nyingine na huyo mwanaume .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
G.T.L

G.T.L

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2012
Messages
335
Likes
192
Points
60
G.T.L

G.T.L

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2012
335 192 60
Shida ipo pale uliposema mwaka huu December ungempeleka kwenu then November ungeenda kwao. Wewe ni dhaifu sana mkuu haiwezekani uanze kwenda kwa mwanamke kujitambulisha kabla ya wewe kumpeleka kwenu akubalike.
Mchezo unaanza kwanza wewe umpeleke kwenu then ndio uende kwao.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu kila kabila lina mila na desturi zake, kwahiyo maamuzi hayo hayakua yangu binafsi ila ni utaratibu wa kikabila mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Marvelous King

Marvelous King

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2019
Messages
505
Likes
639
Points
180
Marvelous King

Marvelous King

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2019
505 639 180
Ogopa sana mwanamke anayekwambia anakupenda,waliambiwa watutii tu hayo mengine ni uhuni.

Na usisahau kuwa wanawake ndio binadamu pekee waliokutana na shetani na kupanga njama za kumlaghai Adamu.
.
.
Hawaaminiki,hawaridhiki na hawala utu wala fadhira.

Sent using Jamii Forums mobile app


Na test mitambo
 
amatolo

amatolo

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2017
Messages
448
Likes
320
Points
80
amatolo

amatolo

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2017
448 320 80
Wakubwa zangu shikamooni, vijana wenzangu habari vipi?
Ndugu zangu, nipo serious sanaa katika ombi langu, nakuomba unipe muda wa kunisikiliza kidogo na unishauri kama inafaa.

Mimi ni kijana nina umri wa miaka 29, ni mwajiliwa serikalini idara ya Afya. Kuna binti nilianza nae uchumba 2017 mwanzoni yeye akiwa chuo flan cha afya, Mimi ni Mgogo yeye ni Mbulu ana miaka 24 sasa.

Tulianza mapenzi akiwa ameonesha msimamo wa kutoshiriki tendo lolote na mimi mpaka mwaka mmoja ulipopita ndo tukaanza kukutana kimwili. Ni binti ambae niliona huyu anafaa kuwa mke wangu kabisaa maana alikua ana msimamo sanaa hata kwa watu wengi waliokua wakimtongoza maana alikua ananionesha sms na calls zao, bas nikawa namshauri wajibu wewe ni mke wa mtu na unahitaji heshima, kiukweli nilijipa moyo hapa nimepata mke kweli kweli.

Basi akamaliza chuo 2017 mwishoni nikamtaftia ajira ya kujishikiza mahali flani mkoa wa Mwanza. Sasa nikawa nimeongea na mtu mmoja awe anafatilia nyendo zake wakati mimi nipo mbali.

Alipotimiza miezi miwili kazini nikapata taarifa kuna kabwana mdogo ka umri wa miaka 22 - 24 kanatembea nae hapo hapo alipopanga chumba, sikutaka kuamini, ikanibidi siku moja nifanye kusadiri kwenda kumtembelea kimya kimya bila taarifa, nikafika akanipokea vizuri. Ilipofika usiku nikamwambia sasa mpenzi unaweza kunihakikishia huku huna mchezo wowote mchafu wa kimahusiano? Akanijibu hapana kabisa mpenzi wangu naomba uniamini.

Nikamuuliza, Je, unaweza kunipa simu yako nikague chochote? Akapata kigugumizi sanaaaaa, nikamuuliza Unanipenda na unajiamini? Akajibu ndio, nikamwambia bas naomba simu yako, akapata kigugumizi kizito sanaaa.

Basi ikanibidi nichukue simu yake nipitie sms na whatsap, aseee niliyoyakuta ni mazito mnooooooo wallahi Nimepata simanzi kubwa sanaaa, ikanibidi niondoke usiku huo huo kwenda kutafta Lodge nikalala na kesho nikaondoka kurudi kazini.

Mchumba wangu huyu nilikua nimeshafahamiana na ndugu zake baadhi na mama yake mzazi alikua ananijua kwa picha tu na alikua tayari karidhia niwewe mkwe wake kabla hata sijaenda kujitambulisha maana matendo niliyomfanyia mwane ni mwanaume mwenye malengo mazuri wazi wazi. Kinachoniuma zaidi ni kwamba nimetumia muda mwingi sanaaa kumjenga kiimani, kumjenga juu ya tabia za wanaume wenye tamaa, kiukweli niliamini huyu mwanamke sasa hakuna atakae weza kumshawishi maana hata mimi binafsi nilikua nimebadilika sanaaa kitabia sikuwa nnahamu na michepuko tena niliona sasa huu ni muda wa kutulia na mwanamke mmoja sina haja ya kutanga tanga na dunia ya leo.

Ndugu zangu niko serious sanaaa, naombeni ushauri cha kufanya, mwanamke huyu alikua anatembea na kijana wa mwenye nyumba tena kwa kulala nae chumbani kwake karibu kila wiki.

Mwanamke alionesha sanaaa kunipenda tulikua tunawasiliana kila siku zaidi ya mara 5 kila siku ya Mungu. Leo naona dunia imenigeuka, nina maumivu makali sanaaaa, niliplan nije kumtambulisha kwetu mwaka huu December, na kwao ningeenda kujitambulisha November ili mwakani Mungu akijaalia tufunge Ndoa. Wakuu, niko gizani, nina msongo wa mawazo, mimi ni jasiri sanaaa lakini nakuomba wewe ndugu yangu ushauri wako katika hili, nakuomba usinitukane wala kunikejeli maana utaniongezea majonzi makubwa.

Naamini thread yangu hii itawafunza na wengine watakao kumbwa na mkasa kama wangu.
ASANTE kwa Muda wako

Sent using Jamii Forums mobile app
Kabla sijakupa pole nikwambie tu yote umejitakia, kwanza inaonekana siri zako na plani zako zote huyo binti anazo, pili nani alikudanganya umwamini mwanamke? Pole ila umejitakia
 
K-wire

K-wire

Senior Member
Joined
Dec 6, 2017
Messages
150
Likes
110
Points
60
K-wire

K-wire

Senior Member
Joined Dec 6, 2017
150 110 60
Mimi naomba nikushauri hivi
Kama tu haujamuoa ameamua kukucheat bila aibu, ukimuoa je? Itakuaje? My friend don't play with woman from that tribe sii wote but kua making sana
Piga chini endelea na maisha yako usije ukajuta baadae Tena . Uchumba sio ndoa utapata mwingine mzuri na mwenye tabia njema kuliko huyo. Ur still young

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2017
Messages
2,127
Likes
1,727
Points
280
Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2017
2,127 1,727 280
Pole sana mkuu najua maumivu yake kwa kweri saizi wanawake hakuna We ongea nae muendelee na maisha hacha kukaa mbali naye pambana ya hela yote

Sent using Jamii Forums mobile app
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
4,935
Likes
4,499
Points
280
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
4,935 4,499 280
Umeongea kitu cha akili kubwa sana Mkuu, Thumbs Up

Sent using Jamii Forums mobile app
Unataka mwanamke awe mzuri,mwaminifu na yuko vizuri financially...kachonge wa kwako muweke nyumbani
Chagua utakayoweza kuvumilia
Usiyoweza anza moja
Umemkuta bikra kwani?.,we bikra kwani
 
Mpini Wa Chuma

Mpini Wa Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,635
Likes
1,117
Points
280
Age
33
Mpini Wa Chuma

Mpini Wa Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,635 1,117 280
Pili pili mwingine kabla hata mwezi haujapinduka.
 

Forum statistics

Threads 1,272,714
Members 490,130
Posts 30,458,549