Mchumba wangu kanisaliti!! Niko kwenye maumivu makali naombeni ushauri


Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
6,595
Likes
7,415
Points
280
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
6,595 7,415 280
Tatizo la watu wa mikoani hua ni washamba kwa mademu, Huwezi kutaka kumweka ndani mbulu, kuna makabila ukioa hao hata wadogo zako watakula mzigo..
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,511
Likes
4,809
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,511 4,809 280
FUNZO KUTOKA KWANGU!
USINIAMINI NIKIKULAZIMISHA UNIONE MUAMINIFU!
hakuna wakati nitakupiga kama wakati I am innocent.
na hakuna wakati ninakuwa mwaminifu kama wakati niko naughty.
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,511
Likes
4,809
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,511 4,809 280
Tatizo la watu wa mikoani hua ni washamba kwa mademu, Huwezi kutaka kumweka ndani mbulu, kuna makabila ukioa hao hata wadogo zako watakula mzigo..
Nimesoma kama namsikiliza. Eti nikamwelekeza kabisa kuhusu mbinu za wanaume wenye tamaa, nikamuuliza hujanisaliti akajibu ndiyo, nikamuuliza unaweza kunipa simu nikagie chochote, ,nikamwambia nipe simu!
ahahhahahahhah dah!
Wallahi
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
10,810
Likes
13,014
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
10,810 13,014 280
ivi inakuwagaje watu wenye upendo zaidi kwa wenza wao ua wanasalitiwa sana?
pole sana mkuu jipe moyo na usonge mbele maisha ni lazima yaendelee

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahah ndivyo ilivyo nadhani ni asili ya binadamu kutumia trust ya mtu kufanya mambo ya gizani. Mtu anaekujua vizuri ni rahisi sana kukufanyia ushenzi tofauti na mtu ambaye hujui amekuweka fungu gani.
 
Qwy

Qwy

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2018
Messages
292
Likes
274
Points
80
Qwy

Qwy

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2018
292 274 80
Huyo ulimkosea kuanzia mwanzo. Ulimuendea kistaarabu mno na ukawa mpole mno. Dalili mojawapo ni kukaa mwaka bila papuchi...

Wanawake hawapendi nice guys mkuu. Hata kama ni muoaji, be a man. Kuwa na misimamo. Usifuate matakwa yake muda wote, be a priority to yourself.

Muendeshe. Demand utmost respect. Usionyeshe kumuamini. Onyesha kuwa una options na sio kwamba yeye ndio kila kitu kwako. Mwambie kuwa she is highly replaceable hivyo akijiskia at any time anaweza kuondoka.

Mmiliki, lakini be confident. Usimfuatilie mawasiliano yake na nyendo zake. Na ukigundua kitu kwenye simu yake, usimwambie. Basically ingekuwa mahakamani tungesema whatever you find in her phone is inadmissible evidence.

Hakuna principle moja kwamba ukimpa mwanamke kitu flani atatulia. No man knows what women want. Neither do themselves. Neither does God, hata akasema tuishi nao kwa akili.

Hizo principles nilizokupa zitakukinga dhidi ya upuuzi wa hawa viumbe in the future. Your sanity is more important than sex and affection.

Huyo hata ukimsamehe, nakuasi usirudiane naye. Ameshakumark weakness yako. Alianza kukupush limits zako kidogo kidogo na ameshazisogeza sana. Hakufai tena.

Kila mtu ana namna yake ya kudeal na heartbreak. Do what a nigga's got to do.

Sent using Jamii Forums mobile app
The best analysis & advice so far, nadhani muhusika umesoma kwa makini hapa.
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
10,810
Likes
13,014
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
10,810 13,014 280
Broo nakushauri tena sana usijaribu kurudiana naye tena ikibidi badilisha namba ya simu asikupate, saivi unapata maumivu ila siku ukirudisha miguu kwakwe na ukamuowa atakuja kutombwa ndani kwako na utaumia zaidi ya apa.
Saivi unafaida mbili kwanza uko naye mbali na humuoni kwaiyo ni raisi maumivu kuisha kwa haraka ukitaka ata wiki tu lakini ukijiendekeza kwamba wampenda na huwezi muacha amini maumivu zaidi ya ayoo yanakuja mbele yako.
Mbili ni nafasi ya ww kuyafurahia maisha tafuta demu wa muda Anza kujitoa maumivu tomba mzee acha izi zana et kuwa na demu mmoja hakuna faida yoyote zaidi ya maumiv.
Kingine mbeleni uko kuwa na demu anayekupenda, anayekujali sna kuliko ww unavyomjali mara nyingi demu anayekupenda sana wanakuwaga waaminifu kuliko wale ambao wanaume ndyo wanawapenda sana kuliko wao wanavyowapenda.
Pole sana

Sent using Jamii Forums mobile app
Yah demu akikupenda kiukweli anatuliza nyege zake zote kwako, yani haambiwi asikii ila sasa upate yale makulubembe tu jichanganye uliache pekeake tu siku 3 nyingi kashatombwa.
 
mwanazuoni mgeni

mwanazuoni mgeni

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
900
Likes
710
Points
180
Age
24
mwanazuoni mgeni

mwanazuoni mgeni

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2016
900 710 180
Asante sanaa Kaka, baada ya kugundua analia tu hata kazini haendi na anaomba msamaha sanaa kupitia dada ake

Sent using Jamii Forums mobile app
Anazuga tuu huyo piga chini yan kashajiachia huko kaliwa then sahv ndo anajutia hebu fikiria upande wa pili usingegundua km anachepuka we unahisi angekuja kujutia lini kuwa anachofanya sio sahihi?? Ukipata jibu Fanya maamuzi ya kiume usiendeshwe na hisia ...

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,250,498
Members 481,371
Posts 29,735,723